Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,121
- 114,159
Si ukimbie tu 😂Miko plus vikoba yaani full dipresheni😭😭😭
Mi sikopi tena
Si ukimbie tu 😂Miko plus vikoba yaani full dipresheni😭😭😭
Si unamchangia dipresheni asipate dipresheniMweeeeeh! Yaani kuoa unaoa wewe, ila mchango natoa mimi😭😭😭😭
Hizi ni dipresheni🤣🤣
SubuhanAllah ushaitwani huo11 kamili ikishapigwa azana ya kwanza ya pili ya tatu mvue mwenzio kisha mpe maiki aimbe nayo
kweli ila alfajiri kuna raha yakeMuda wowote Bora kila mmoja awe na hisia kwa mwenzake
Nina mpango wa kuwakimbia, wakopeshaji hawana utu (hii ni baada ya kukopeshwa🤣)Si ukimbie tu 😂
Mi sikopi tena
Lipa kwanza ndio ukimbie 😂Nina mpango wa kuwakimbia, wakopeshaji hawana utu (hii ni baada ya kukopeshwa🤣)
Ndio maana kuna wanaolala na mikasiKumbe hua mnalala mmevaa jeans
Sasa nawalipa nini jamani, wanielewe tu🤣🤣Lipa kwanza ndio ukimbie 😂
Lipa pesa za watuSasa nawalipa nini jamani, wanielewe tu🤣🤣
Sina kwakweli🤣Lipa pesa za watu
Sema kwa wewe kula kulala. Hakuna mwanaume mwenye majukuma atakayekuwa anawaza ngono tu muda wote.Kwa nyie mafaza, kwa mm mzee wa kutwa mara tatu kama dozi nampel3keq moto mpaka mchana kweupe
Nakula kwenu sio?Sema kwa wewe kula kulala. Hakuna mwanaume mwenye majukuma atakayekuwa anawaza ngono tu muda wote.
kwanini unataka kumwingilia?muda gani sahii wa kumwingilia mweza wako
Moning glory🔥kweli ila alfajiri kuna raha yake
amka na bbcMoning glory🔥
Yan ukipata kamdatu we katumie vizuri, utakuja kutoa ushuhuda nakwambiaWakuu,
Kwa wanandoa tu,ni muda gani sahii wa kumwingilia mweza wako? Je mchana,asubuhi au usiku?