NI MTANGAZAJI YUPI CLOUDS ANAKUVUTIA NA KWAniniii?

NI MTANGAZAJI YUPI CLOUDS ANAKUVUTIA NA KWAniniii?

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Posts
15,317
Reaction score
23,192
wazee vipindi vya clouds vinanivutia sana mpaka wakati mwinginee nashindwa kuzima redioo

lkn je ni mtangazaji gani anakuvutiaa sanq na kipindi chakee?
 
kiukweli mimi navutiwa sana na utangazaji wa ruge mutahaba.hasa kile kisauti chake cha kuongelea puani.lmao.
 
Kzi hipo unakaa kabisa unaamua kuandika hayo ulioandika afadhali hata ungeandika pole kwa wafanyabiashara wa soko la karume kwqa kuunguliwa na Vibada vyao pamoja na mali.
 
D.pnghuyo mtangazaji aliepost hii mimi huwa na msikiaga tu mitandaoni sijui anamatatizo gani huyu binti
 
Back
Top Bottom