Ni mikoa ipi hadi sasa ni ngome ya CCM??

Ni mikoa ipi hadi sasa ni ngome ya CCM??

Kwa mkoa wa Singida kama UKAWA watabahatisha kushinda basi ni jimbo moja tu la Tundu Lisu naye afanye kazi kubwa na hata kama atapata miaka 5 ndo itakua mwisho wake maana wananchi watakuja kustuka hana lolote la maendeleo zaidi ya porojo anachelezesha maendeleo kwa mengi sera zake za kuzuia wananchi kuchangia shughuli za maendeleo
 
naomba mnijulishe ni mikoa gani hadi sasa ambayo ccm ina ngome imara ya kupata ushindi mkubwa. Yaani hupendwa sana na wananchi?? Binafsi sioni kwamba ni mikoa gani..

yote ya tanzania... Kasoro kuna viji-wilaya vinne tu ndo ngome za wapinzani.. The rest ni chama dume ambacho ni c.c.m
 
Kwa mkoa wa Singida kama UKAWA watabahatisha kushinda basi ni jimbo moja tu la Tundu Lisu naye afanye kazi kubwa na hata kama atapata miaka 5 ndo itakua mwisho wake maana wananchi watakuja kustuka hana lolote la maendeleo zaidi ya porojo anachelezesha maendeleo kwa mengi sera zake za kuzuia wananchi kuchangia shughuli za maendeleo

Nitajie mbunge mmoja ambae alitoa hela za mfukoni mwake akajenga barabara angalau kilometa tano za lami. Nitajie Mbunge ambaye ametoa hela akaleta Umeme kwa hela za mfukoni mwake. Mbunge kazi yake kubwa ni kutoa kero za wapiga kura, wajibu wa huduma kwa wananchi ni Serikali kuu au zile za mitaa. Kikatiba, kazi za mbunge siyo kuisifia serikali, bali ni kuishauri na kuisimamia serikali.!
 
Nitajie mbunge mmoja ambae alitoa hela za mfukoni mwake akajenga barabara angalau kilometa tano za lami. Nitajie Mbunge ambaye ametoa hela akaleta Umeme kwa hela za mfukoni mwake. Mbunge kazi yake kubwa ni kutoa kero za wapiga kura, wajibu wa huduma kwa wananchi ni Serikali kuu au zile za mitaa. Kikatiba, kazi za mbunge siyo kuisifia serikali, bali ni kuishauri na kuisimamia serikali.!

Endeleeni tu kijidanganya kuongoza kwa maneno kwa wabunge wa upinzani watakaopita mwaka huu wasipojirekebisha wananchi wakawachoka ndo watakua wamejichimbia kaburi wenyewe. Ishu sio tu kuoa hela kufanya mambo makubwa hata madogomadogo tu yanatosha mbona wapo kama Filikunjombe wanasaidia kwa sehemu kubwa tu wao kama wabunge.

Kilimanjaro wananchi wanachangia na kushiriki shughuli za maendeleo vizuri sana leo maeneo mengine ndo wasifanye chochocte wasuburi tu serikali nchi itaendelea lini?
 
Weeeeee mbeya ni ishu ingine. Hakuna ccm kule

Mbeya ina majimbo mangapi ya uchaguzi? Tatizo la vijana wanadhani kushinda jimbo moja au mawili kwenye mkoa basi upinzani umeshachukua nchi
 
ccm wakiongoza basi ni majimbo 10, nje ya hapo watakosa yote

sasa mbona tushavuka majimbo 10 tayari..au hujui kama kuna majimbo ukawa hamjasimamisha mgombea yoyote plus mnaodai tumewanunua kama yule wa cuf ambaye hakurudisha fomu....hembu hesabu hapo tunamajimbo mangap tayar?
 
Kwa sasa hawana ngome hata moja ya kujivunia zote zimevunjwa na laigwanan.
 
Si ngome ya CCM sema ya Magufuli.Mıkoa yote ya Ugunja, Ruvuma,Lindi,Mtwara,Pwani,Tanga.Mingne ni Njombe,Iringa,Moro,Dodoma,Singda,Taboro,Rukwa,Katavi,Sımiyu,Shy,Geita,Rocky City,Mara na Kagera.Ukawa hata waroge vp hawawezi kumshnda Magu mikoa hiyo.
 
Kiukweki kabisa kutokana na kampeni zinavyoendelea.....mpaka sasa sijaona ngome imara ya ccm.....nimeshangaa kuona 99% ya mikoa inamsupport Lowassa kwa nguvu zote.hii inaashiria ushindi mkubwa wa Lowassa.
 

Attachments

  • 1442670165782.jpg
    1442670165782.jpg
    69.2 KB · Views: 236
Kiukweki kabisa kutokana na kampeni zinavyoendelea.....mpaka sasa sijaona ngome imara ya ccm.....nimeshangaa kuona 99% ya mikoa inamsupport Lowassa kwa nguvu zote.hii inaashiria ushindi mkubwa wa Lowassa.

Yani wewe mtu mmoja una taarifa za mikoa yote kweli? Anyway kwa upande mitandaoni Lowasa kashinda kwa asilimia 99% ila kwa majimboni subiri octoba 25 utaona kivumbi chake
 
Back
Top Bottom