Ni mikoa ipi hadi sasa ni ngome ya CCM??

lonyorengai

Member
May 12, 2008
71
0
Naomba mnijulishe ni mikoa gani hadi sasa ambayo CCM ina ngome imara ya kupata ushindi mkubwa. Yaani hupendwa sana na wananchi?? Binafsi sioni kwamba ni mikoa gani..
 

w.senteuh

Senior Member
Sep 8, 2015
102
0
pwani,lindi,morogoro,geita,katavi,ruvuma,dodoma,tabora,mara,shinyanga,simiyu,mtwara na tanga wataongoza kwa 85%
 

Tata

JF-Expert Member
Dec 3, 2009
5,686
2,000
Mikoa ambayo watoto wa shule wanakaa chini, au kwenye mawe, hawana vyombo vya madarasa, hawana vituo vya afya vya kutosha na ambapo kiwango cha "UPUMBAVU na ULOFA" kiko juu ya wastani. Haya jaza mwenyewe sasa.
 

monges

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
1,040
1,500
Siku ya matokeo ndo utajua ww mwenyewe, kwani naamini ushindi ni wao ccm, utapima kuanzia wabunge na madiwani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom