Ni miaka 25 sasa sijawahi kuingia kwenye uhusiano

Ni miaka 25 sasa sijawahi kuingia kwenye uhusiano

baloteli15

Member
Joined
Jan 1, 2014
Posts
38
Reaction score
8
Mimi ni kijana wa miaka 25 sasa nipo chuo kikuu nangu nasoma sijawahi kuwa na msichana kwani nimesoma shule za boyz mpaka nafika huku na sina mapungufu ya aina yoyote naomba msaada wenu wa mawazo nifanyaje?
 
kwanza hongera kwa kujitunza kama kijana afu pili kwani hujawahi kuwa katika mahusiano kwa sababu zipi?
1.umeamua?

2.hujampata aliye sahihi?

3.unasubiri mpaka ndoa?

4.huwezi kuwaaaproach wanawake? au

5.huwezi kudumisha mahusiano?

6.wanawake wanakutolea nje?

kama ni kwa sababu ya 1,2 na 3 sioni haja ya wewe kuomba ushauri kwani sababu hizo ziko ndani ya uwezo wako na wewe ndiye mwenye maamuzi ya mwisho,labda kama ni kwa ajili ya hizo sababu ya 4,5 na 6,sasa em funguka mkuu baloteli15 ili tujue tunaanzia wapi.
 
Last edited by a moderator:
Kaa hivyo hivyo mpaka uoe usijaribu kuingia kwenye mapenzi ukiingia utakua unalalamika kila siku kama wenzio humu wanavyolalamika

nataman kwan nmekuwa nikpata shida sana ninapo waona wenzangu wana wenza wao
 
kwanza hongera kwa kujitunza kama kijana afu pili kwani hujawahi kuwa katika mahusiano kwa sababu zipi?
1.umeamua?

2.hujampata aliye sahihi?

3.unasubiri mpaka ndoa?

4.huwezi kuwaaaproach wanawake? au

5.huwezi kudumisha mahusiano?

6.wanawake wanakutolea nje?

kama ni kwa sababu ya 1,2 na 3 sioni haja ya wewe kuomba ushauri kwani sababu hizo ziko ndani ya uwezo wako na wewe ndiye mwenye maamuzi ya mwisho,labda kama ni kwa ajili ya hizo sababu ya 4,5 na 6,sasa em funguka mkuu baloteli15 ili tujue tunaanzia wapi.

kaka nataman lakini nashindwa nianzie wapi na nmekua naogopa kwamba nispo jiweza kiuchum nitaonekana kama ntanyanyaska kwan ntabezwa sana na huyo mtu
 
Last edited by a moderator:
kwanza hongera kwa kujitunza kama kijana afu pili kwani hujawahi kuwa katika mahusiano kwa sababu zipi?
1.umeamua?

2.hujampata aliye sahihi?

3.unasubiri mpaka ndoa?

4.huwezi kuwaaaproach wanawake? au

5.huwezi kudumisha mahusiano?

6.wanawake wanakutolea nje?

kama ni kwa sababu ya 1,2 na 3 sioni haja ya wewe kuomba ushauri kwani sababu hizo ziko ndani ya uwezo wako na wewe ndiye mwenye maamuzi ya mwisho,labda kama ni kwa ajili ya hizo sababu ya 4,5 na 6,sasa em funguka mkuu baloteli15 ili tujue tunaanzia wapi.
Hii ndo shida yake kubwa shule za boys huwa zinawafanya wanaume kuwa waoga ndo maana wanaume wengi waliosoma shule za seminar za boys tu wakisha wazoea wanawake huwa wanakuwa wasumbufu mno
 
upo mwaka wa ngapi chuoni???umejipangaje kukabiliana na changamoto za mapenzi......
 
Njoo tuanze ukurasa wa mapenzi mimi na wewe.
Mimi ni bikira na sijawahi kufanya mapenzi kama ilivyo kwako.
Tutafundishana.
Mhhh.... Bikra ya nini maana kitu usichowahi kukitumia chochote kina bikra
 
Hii ndo shida yake kubwa shule za boys huwa zinawafanya wanaume kuwa waoga ndo maana wanaume wengi waliosoma shule za seminar za boys tu wakisha wazoea wanawake huwa wanakuwa wasumbufu mno

nashukuru mkuu hafu jambo hata msichana akionyesha kunipenda nashindwa kumwonyeshewa kuwa namm namuhitaji kwa jinsi ninavyo ogopa
 
mm ni kijana wa miaka 25 sasa nipo chuo kikuu nangu nasoma sjawahi kuwa na msichana kwan nimesoma shule za boyz mpaka nafka huku na sina mapungufu ya aina yoyote naomba msaada wenu wa mawazo nifanyaje?

Uwe mwangalifu tu na michango ya hapa JF. Soma maliza vizuri wala usiwe na papara ukimaliza na kuwa na kazi yako nzuri watakuja wenyewe na mbinu nyingi zipo kwenye vitabu vya mapenzi nk. Dunia hadaa ulimwengu shujaa. Good luck.
 
nashukuru mkuu hafu jambo hata msichana akionyesha kunipenda nashindwa kumwonyeshewa kuwa namm namuhitaji kwa jinsi ninavyo ogopa
Inatakiwa ujiamini miaka 25 si haba mke utapataje sasa au utaomba wazaz wakutafutie,na utafutiaji wa siku hizi ni tofauti pamoja na kuwa binti ataelezwa lakini unakutanishwa naye mkiwa wawili ili apate uhakika kama unamhitaji kweli au umelazimishwa sasa kwa hali hiyo hapo lazima jasho likutoke aisee!
 
tafuta condom then tafuta changu ni buku 2 tu,then ukimaliza haja yako endelea na maisha mpaka utakapojipanga kuoa...haya mambo hayana faida...otherwise fanya mazoezi sana na usiwazie ujinga huo.......''mpaka uoe".
 
Hongera,endelea kuwa na ukaribu na sabuni mpaka utakapomaliza chuo.
 
Back
Top Bottom