Ni mbunge gani ktk mkoa wa Kagera atarudi 2015?

Ni mbunge gani ktk mkoa wa Kagera atarudi 2015?

May be Prof. Tibaijuka ila wengine wameshaanguka hata kabla 2015
 
Ndg hawa nsomile wote wameshaangukia pua hata kabla ya Uchaguzi
Mh.Katagrira- Kyerwa (ccm), labda kwa muujiza, nadhani huyu ni mahtuti kuliko wote, juzi kazomewa jimboni
Blandes - Karagwe (ccm),, huyu alipata ubunge wa mezani a.k.a mchakachuaji...mara hii zitapigwa na kulindwa no wizi
Mshama - Nkege (ccm),, huyu kwanza darasa la nane, anasubiri tsunami tu... namsihi asithubutu kupoteza muda wake
Ntukamazina - Ngara (ccm), Huyu yuko ICU siku nyingi tu na inavyoelekea ashajikatia tamaa, kazi kweli kweli
Kagasheki - Bkb mjn(ccm)- cjui atachomokea wapi. nadhani hata umri hauko upande wake kabisa
Rweikiza - Bkb vjjn (ccm), huyu alichaguliwa kwa bahati tu,, 2015 bahati haina nafasi tena,, ni uwezo tu
Mwijage - Muleba Kaskazini (ccm), huyu mbwembwe zake pale mjengoni zinamfanya aonekane katuni mbele ya wananchi
safari yake inaishia 2015, akalime kahawa.
Prof. Tibaijuka - kutotimia kwa ahadi alizotoa ni kikwazo kikubwa sana kwake

Sababu mbaya zaidi inayowaathiri wote ni chama walichopo..hakichaguliki kabisa..

nawatakia kila la kheri ktk safari yao kuelekea 2015... mwenye hekima atangaze mapema kutoshiriki uchaguzi 2015

uuh! Poor analysis my friend.kwanza ansbert ngurumo mnaemuandaa apambane na mwijage hana hata mvuto kwa wananchi.Hoja yako kua kagashek umri umemtupa hivyo hafai kwanza mwambie ndesamburo.ukweli ni kwamba upande wa urais cdm inaweza pata kura nyingi lakin ubunge kwa mkoa wa kagera msahau kabisa,hata hilo la biaramro hamtolirudisha.i bet my friend.nshomile hawadanganyiki ni waelewa.kagasheki amebadilisha mji wa bk haijawai tokea
 
uuh! Poor analysis my friend.kwanza ansbert ngurumo mnaemuandaa apambane na mwijage hana hata mvuto kwa wananchi.Hoja yako kua kagashek umri umemtupa hivyo hafai kwanza mwambie ndesamburo.ukweli ni kwamba upande wa urais cdm inaweza pata kura nyingi lakin ubunge kwa mkoa wa kagera msahau kabisa,hata hilo la biaramro hamtolirudisha.i bet my friend.nshomile hawadanganyiki ni waelewa.kagasheki amebadilisha mji wa bk haijawai tokea

ndg tunatunza kumbukumbu zako 2015 sio mbali wenzio tumeutazama mkoa kwa mapana yake kagera sio bukoba mjini pekee. mwenzetu umejukita bkb mjin tu . sikuukaumu yawezekana ndiko eneo unalifahamu. labda nikuahidi kitu kimoja. baada ta uchaguzi 2015 nitarejea hapa jamvini kukumbusha haya. Naamin una kifua cha kutosha kukabiliana na kimbunga cha kushindwa. Na kwa bahari mbaya uamuzi wa wananchi utakuwa umeshapita. Kujiandaa kuyakabili mabadiliko ni sehemu ya uongozi kwa hiyo ndg yangu jiandaeni kuwa wapinzani. Tutafika. Vuta subira
 
Bishanga mbona nilikua nakuheshimu sana mkuu... sasa hii ndio nini sasa?

Inawezekana huna taarifa,high table leo tanga kuna kigogo alikaa pale,atagombea jimbo mkoani kagera,ana nguvu.
Umenielewa sasa?au mkuu unataka tumwage kuku kwenye mchele mwingi?
 
Nimekupata sana Kitwe kwa majimbo ya Mkoa wa Kagera coming 2015 tunayabeba yote na itatulazimu kuanza kuwatimulia vumbi magamba 2014 kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa.
 
Inawezekana huna taarifa,high table leo tanga kuna kigogo alikaa pale,atagombea jimbo mkoani kagera,ana nguvu.
Umenielewa sasa?au mkuu unataka tumwage kuku kwenye mchele mwingi?

kama ccm mwambie aendelee ba shughuki zake . vijana tutang'oa hadi mizizi ya hao vigogo sina hakika sasa kama wataendelea kusimama huku tukushanyifoa miziz
 
kama ccm mwambie aendelee ba shughuki zake . vijana tutang'oa hadi mizizi ya hao vigogo sina hakika sasa kama wataendelea kusimama huku tukushanyifoa miziz

Basi humjui.....stay tuned.
 
Nakuunga mkono, tatizo ni Ulkevi wa gongo na Lubisi. Na ndo sababu ya kumchagua Zimbiile kila mara huko Muleba sasa kusini na kaskazini.

Alafu leo mtoto wa Zimbiile anaitwa Didas alikuwa mcheza mpira tu hata shule sijui kama kaenda ni kiongozi ndani ya ccm na utasikia kaenda kugombea ubunge! Ama kweli kuwa uone!
 
ndg tunatunza kumbukumbu zako 2015 sio mbali wenzio tumeutazama mkoa kwa mapana yake kagera sio bukoba mjini pekee. mwenzetu umejukita bkb mjin tu . sikuukaumu yawezekana ndiko eneo unalifahamu. labda nikuahidi kitu kimoja. baada ta uchaguzi 2015 nitarejea hapa jamvini kukumbusha haya. Naamin una kifua cha kutosha kukabiliana na kimbunga cha kushindwa. Na kwa bahari mbaya uamuzi wa wananchi utakuwa umeshapita. Kujiandaa kuyakabili mabadiliko ni sehemu ya uongozi kwa hiyo ndg yangu jiandaeni kuwa wapinzani. Tutafika. Vuta subira

unajua mkuu kagera kwa vyama vya upinzani itawezekana pale watakaposimamishwa wagombea wa maana.nikitazama hali ya siasa kwa mkoa wa kagera bado ccm is strong tena sana.muleba ilio na majimbo 2 wale watu 2 hamwez kuwaondoa labda karagwe.misenyi kwa mchungaji hakuna kitu mama yule moto.
 
May be Prof. Tibaijuka ila wengine wameshaanguka hata kabla 2015

Muleba kusini wanasubiri na wabasema CDM hata wakisimamisha jiwe lazma huyu mama aondoke. Kuna tetesi kwamba kijana machachali (Hassan Millang) anataingiza jina ingawa sina uhakika kwa chama gani lkn atakuwa upinzani
 
unajua mkuu kagera kwa vyama vya upinzani itawezekana pale watakaposimamishwa wagombea wa maana.nikitazama hali ya siasa kwa mkoa wa kagera bado ccm is strong tena sana.muleba ilio na majimbo 2 wale watu 2 hamwez kuwaondoa labda karagwe.misenyi kwa mchungaji hakuna kitu mama yule moto.

Ukweli ni kuwa: October 2015, Bukoba Mjini inaenda CDM, Nkenge inaenda CDM, Karagwe inaenda CDM, Kyerwa inaenda CDM na Biharamulo na Ngara zinaenda CDM. Bukoba vijijini, Muleba kusini na Kaskazini lazima CDM ijipange kuanzia sasa...Na huko si kugumu kihivyo!

Ushauri: CDM fanyeni utafiti ili muweze kuwabaini vijana (majembe ya ukweli) watakao komboa Mkoa wa Kagera hapo 2015. Mkiwapata vijana wazuri, watu wa Kagera wamechoka na hali duni ya maisha hususani siasa kandamizi za CCM za kulazimishwa kuuza kahawa kwa bei nafuu kwenye makampuni ya Wabunge wakati Uganda bei ya kahawa hiyo hiyo ni maradufu!
 
ndg yangu yangu haya ndo moja ya mambo yanayowafanya watu wawadharau... wenzio tunajadili mambo ya msingi we unakuja na luga ambazo hazieleweki..tumia lugha ambayo watz wengi tutakuelewa.
wawadharau kwa lipi! wewe vp bwana, unajuaje labda amechangia? kitu ka hujaelewa sepa fasta weka mchango wako tembea sio siasa nyingiiii!
 
Bishanga kweli wewe gamba,na hao wanaosema bukoba mjini kumeendelea kuzid had dodoma mjini,tarime,tabora n.k hamjatembea mnasikia story toka kwa baadhi ya nshomile washamba kama nyie.mimi natokea kijiji cha Itahwa kilometa kama 5 toka bukoba mjini ingeneral ule mji unarudi nyuma kila leo,sana sana kinachoongezeka baa za rubisi na hotel za kitalii ambazo wenyeji wengi hawaendi.Nyie kalia nshomile sasa hivi tunapitwa hata na waha kisa sisi hadi mifugo inajua kiingereza.
 
wawadharau kwa lipi! wewe vp bwana, unajuaje labda amechangia? kitu ka hujaelewa sepa fasta weka mchango wako tembea sio siasa nyingiiii!

mkuu jielekeze kwenye hoja ya msingi, hasira na majibizano yasiyo na tija kiasi hiki hayawezi kutusaidia kupata majawabu ya matatizo ya wanannchi. Hapa jamvini hatuna muda wa kupoteza kuusoma udaku. Hapa tuanachambua na kujikita katk kutoa mbadala wa changamoto zinazotukabili. Nadhani ndg yangu hujanielewa, kama ungekuwa umeelewa usingekurupuka kiasi hiki. Kumbuka jf ni chombo cha habari, kwa hiyo tunategemea mtu anayepost habari yake atumie lugha ambayo wengi tutamuelewa,, sasa ndg yako Bishanga alitumia luga ambayo watz tuliowengi hatumuelewi ndo maana nikamshauri atumie lugha ambayo itawaezesha wadau wengi kuchangia na kumpa mawazo. Kumbuka pia Tanzania tuna lugha zaid ya 120 za kijadi lakn ni lugha moja tu ndo inatuunganisha wote-KIswahili. Hivi kila member humu akija na lugha yake jamvi si litageuka kuwa mnara wa babeli??

Ndg kuwa tayari kupokea changamoto na kuzifanyia kazi. kukubali kukosolewa ni sehemu ya uongozi.

utazoea tu..jitahidi tutavuka pamoja kwasababu tusingependa kukuacha nyuma ktk safari ya ukombozi
 
Siyo huyu aliyelalamika pale Izigo? hana strength ya kutosha
Mwijage hana jipya ni mtu wa masifa na kujipaisha tu. Ndo mbunge wa kwanza kupigwa mawe jimboni kwake. Hawezi kurudi mjengoni yule.
 
Charles Mwijage anaonekanaje? Simsikii sana au ndo mbadala wa Ngeleja kwenye energy..just thinking aloud!!!
 
nshomile hawadanganyiki ni waelewa.kagasheki amebadilisha mji wa bk haijawai tokea

Nilikuwa Kitendaguro kwa wakwe zangu hivi karibuni na nikazunguka mji wa BK kwa siku 10 nilizokuwa pale!Kama niliyo yaona kwenye mji ule ndiyo Waziri Kagasheki anasifiwa kama kabadili mji basi wakwe zangu wana hali mbaya sana kimaisha!

BK hamna barabara nzuri,hamna maji ya uhakika,umeme kwa siku 10 nilizokaa pale ulikatika zaidi ya mara 11,BK hawana kiwanja kizuri cha ndege;meli zinazokuja BK toka Mwanza ni kuu kuu;BK nauli za ndege mlala hoi huwezi himili na huduma za matibabu nilijionea mwenyewe nilipompeleka mwanangu kwenye hospital ya mkoa ni kichekesho kabisa;shule za BK majengo yake ni hovyo kabisa na mengineyo mengi!

Wilaya ya Kyela ninapotoka iliyoko nje sana ya Mkoa wa Mbeya ni afadhali mara 100 kwa maendeleo kuliko jimbo la BK lililoko ndani ya makao makuu ya Mkoa Kagera!
 
Nakuunga mkono, tatizo ni Ulkevi wa gongo na Lubisi. Na ndo sababu ya kumchagua Zimbiile kila mara huko Muleba sasa kusini na kaskazini.

Zimbiile vs Kalinjuma,teh, teh!, teh!,.....zama hizo jimbo la Muleba halijagawanywa na kuwa na Muleba kaskazini na kusini...Abaamba na Abanyaihangilo! Ubaguzi, ubaguzi, hadi lini jamani?hadi majimbo yametenganishwa kiubaguzi na sio kijiografia! Pumb@vu zenu!
 
kaka hasira kiasi hiki haiwezi kukudaidia kujifunza. kujifunza ni pamoja na kukubali changamoto. kwa kiasi hiki cha hisira me nadhan jamvi hili si mahali pako. humu tunachambua, tunashauri, tunapeana changamoto, tunaambizana ukweli hata kama ni mchungu kiadi gani, tuna-compromise, na kufanya hivi tunajifunza zaidi; tunaboreka kiuwezo , kiuchambuzi, kimtuzamo, na hatimaye tunakuwa marafiki. wakati mwingine urafiki wetu unatokana na kutofatiana kwetu. tofauti hizi na uwezo wetu kukabiliana nazo ndo unatutofautisha wengine. kwa hiyo calm down. persevere tutavuka pamoja. lengo ni moja ni kuifanya Tanzania iwe bora zaidi. VIVA LA DEFFERENCE(na zidumu tofauti zetu) . ALUTA CONTINUA

hekehe, umearibu kulinganisha BK British Kingdom na Vimji vingine.
 
Back
Top Bottom