Ni mazingira gani unaweza kumpata mchumba?

Ni mazingira gani unaweza kumpata mchumba?

Mmh utarudi tena kuuliza ni mazingira gani mtu unaweza kupata mtoto....
 
Hakuna utaratinu maalumu uliopo wa kupata mchumba, wala mtu huwezi kusema labda leo nasafiri naenda mkoa fulan kutafuta mchumba hi kitu hutokea automatically na nakuambia hutaamini siku utakapo kutana na huyo mchumba unae mtaka!! cha msingi ni kumuomba mungu akusidie! Angalizo usije uwaka kimya every day ukategemea kuwa mungu atakushushia mpenzi au utaota niende mahala fulan ndo mchumba alipo be social i mean socialize then atatoea na mtajikuta mmejenga relation! Nadhan wewe ni mmoja wa wale watu wanaosema ngoja nisome nikiwa kazini ndo nitakuwa na mchumba wakati uko chuo nakwambia ndugu yangu utafika kazini almost kila mtu occupied hapo ndo utabak unashangaa nina nariki yangu hadi leo anaangaika wakati tuko chuo yeye alisema anasubir amalize akiwa kazin ndo atampata mpaka leo anangoja tu! kila la kheri mungu atakusaidia utampata wa ukweli

mmmh haya yametukuta wengi tumekazana na kusoma wakati tuko chuo mambo ya kujenga marafiki hatukuwa na time nayo matokeo yake nafika kazini kila mtu occupied ni mwaka wa saba kazini sasa . ondokeni na wachumba huko vyuoni.tuu maana huku mitaani hali ni tete na hii siyo mimi tuu bali na marafiki zangu libao
 
Kutambua vigezo uvitakavyo kwa mke mtarajiwa na kuwa mkweli kwa nafsi yako ili pale utakapojaliwa kumpata basi utulizane.



 
Last edited by a moderator:
mazingira yoyote tu, kuna story za ajabu ukianza kuambiwa watu waliooana walikutana wap
 
Mazingira yeyote, nina ndugu kaoa aliyekuwaga housegel. Ni mazingira yeyote ila uwe social katika hayo mazngira.
 
Kwanza tambua unahutaji mke wa namna gani (simaanishi phyisical appearence) mfano anayejihusisha na maswala ya kidini, mambo ya club nk. then jua interest zako wewe ni zipi baada ya hapo itakuwa rahisi mkuu.
 
Wana JF nisaidieni kwa hili....
Hivi karibuni nimeanza kazi baada ya kuhitimu chuo. Kipindi nikiwa nasoma nilikuwa sijihusishi na mambo ya mapenzi na wala nilikuwa sina mchumba kwa wakati huo. Hivi sasa ndo naanza maisha ila sijafahamu mazingira ambayo nikipitapita ntapata mchumba. Najua humu ndani kuna wanandoa, wenye wapenzi pamoja na wengine wenye uzoefu nadhani baadhi watakuwa walipitia huku. Jamani wana JF naombeni msaada wenu wa mawazo.

Utampata hapa hapa JF, nenda hapo juu love connect
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom