Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,458
- 170,792
Mmh utarudi tena kuuliza ni mazingira gani mtu unaweza kupata mtoto....
Hakuna utaratinu maalumu uliopo wa kupata mchumba, wala mtu huwezi kusema labda leo nasafiri naenda mkoa fulan kutafuta mchumba hi kitu hutokea automatically na nakuambia hutaamini siku utakapo kutana na huyo mchumba unae mtaka!! cha msingi ni kumuomba mungu akusidie! Angalizo usije uwaka kimya every day ukategemea kuwa mungu atakushushia mpenzi au utaota niende mahala fulan ndo mchumba alipo be social i mean socialize then atatoea na mtajikuta mmejenga relation! Nadhan wewe ni mmoja wa wale watu wanaosema ngoja nisome nikiwa kazini ndo nitakuwa na mchumba wakati uko chuo nakwambia ndugu yangu utafika kazini almost kila mtu occupied hapo ndo utabak unashangaa nina nariki yangu hadi leo anaangaika wakati tuko chuo yeye alisema anasubir amalize akiwa kazin ndo atampata mpaka leo anangoja tu! kila la kheri mungu atakusaidia utampata wa ukweli
Wana JF nisaidieni kwa hili....
Hivi karibuni nimeanza kazi baada ya kuhitimu chuo. Kipindi nikiwa nasoma nilikuwa sijihusishi na mambo ya mapenzi na wala nilikuwa sina mchumba kwa wakati huo. Hivi sasa ndo naanza maisha ila sijafahamu mazingira ambayo nikipitapita ntapata mchumba. Najua humu ndani kuna wanandoa, wenye wapenzi pamoja na wengine wenye uzoefu nadhani baadhi watakuwa walipitia huku. Jamani wana JF naombeni msaada wenu wa mawazo.