Ni manamba namba tu, hamna lolote

Ni manamba namba tu, hamna lolote

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,984
Reaction score
168,500
527516_109270275871922_1181800080_n.jpg
 
Huyo jamaa namfananisha na huyu....

1.jpg
 
Jamaa limeona noumaa hadi limevaa sun glasses
 
Enheee huyu bibi age yake si ni kama ya nyanya au bibi ake kijana kabisa!
Duh.., jamaa kama yuko ndotoni vile..,hayupo hapo kwenye tukio kabisa!!!
Mie manambanamba hayajanitoa utu kabisa au kunipa wendawazimu wa kufanya jambo kama hilo!!!
 
Watu wanauwa kwa fedha, bora huyo anatumia nguvu zake kimaarifa.
 
Iache hivi ilivyo na usitoe comments....waachie waulaya na Marekani wanaonajua maana ya hii ndoa.....
 
Hivi kitumbua cha bibi kina test sawa na cha kijana?

Bujibuji, kusema ni manamba namba tu ulikuwa umelikoroga, sasa hii uliyoweka ndiyo kabisa umelitibua.

Aghaa! Ngoja nikawahi kupanda daladala kwenda kibaruani sasa hivi. Aghaa!!!
 
Back
Top Bottom