Ni maduka gani wanauza unga wa ruzuku ya serikali?

Ni maduka gani wanauza unga wa ruzuku ya serikali?

Jitihada

Senior Member
Joined
Feb 6, 2011
Posts
155
Reaction score
10
Heshima zenu wana jf! Hali ya maisha imekuwa ngumu kila uchwao, nna mke pa1 na watoto wawili, ila kipato changu hakiendani kabisa na ukubwa wa familia yangu. Sasa nimeonelea nianze kuchukua hatua za kubana matumizi ili niweze kuyamudu majukumu. Naombeni mnijuze wanapouza unga wa ruzuku ya serikali ili nkanunue maana bei ya huku kwe2 imenishinda sitaweza kuimudu.
 
Heshima zenu wana jf! Hali ya maisha imekuwa ngumu kila uchwao, nna mke pa1 na watoto wawili, ila kipato changu hakiendani kabisa na ukubwa wa familia yangu. Sasa nimeonelea nianze kuchukua hatua za kubana matumizi ili niweze kuyamudu majukumu. Naombeni mnijuze wanapouza unga wa ruzuku ya serikali ili nkanunue maana bei ya huku kwe2 imenishinda sitaweza kuimudu.
tueleze upo wapi ili tukujibu tunaweza kukutajia maduka ya ngala kumbe wewe uponachingwea na mwishowake yasikusaidie kitu. tafadhali tujurishe unapoishi ili tuone namna ya kukusaidia!
 
Heshima zenu wana jf! Hali ya maisha imekuwa ngumu kila uchwao, nna mke pa1 na watoto wawili, ila kipato changu hakiendani kabisa na ukubwa wa familia yangu. Sasa nimeonelea nianze kuchukua hatua za kubana matumizi ili niweze kuyamudu majukumu. Naombeni mnijuze wanapouza unga wa ruzuku ya serikali ili nkanunue maana bei ya huku kwe2 imenishinda sitaweza kuimudu.

Maduka ya kaya yalikufa siku nyingi mkuu
 
Mkuu hiki kibwagizo kimeniacha hoi! You have made my day "He who knows, and knows that he knows, is a wise man, emulate him.
He who knows not, and knows not that he knows not, is a fo:hail😱l, shun him." Thank you!
 
Wewe unasikiliza porojo za Maghembe,ndugu unga wa sh 600 sahau mpaka mwezi july august kwa sasa sh 800 mwendo mdundo,mwaka ujao itakua sh 1200 per kg
 
tueleze upo wapi ili tukujibu tunaweza kukutajia maduka ya ngala kumbe wewe uponachingwea na mwishowake yasikusaidie kitu. tafadhali tujurishe unapoishi ili tuone namna ya kukusaidia!

Bint ashura me nipo hapa ubungo riverside ya huku kwa mzee wa upako, kilo ya unga tunauziwa sh.850. Unga wa ruzuku nimeambiwa unauzwa sh.500.
 
Bint ashura me nipo hapa ubungo riverside ya huku kwa mzee wa upako, kilo ya unga tunauziwa sh.850. Unga wa ruzuku nimeambiwa unauzwa sh.500.
kwa huko sina majibu ya mala moja nimesoma michango ya wenzetu wanasema unga wa ruzuku ni polojo tu hakuna!.
 
Back
Top Bottom