Ni machangudoa ama ni Malaya?

Ni machangudoa ama ni Malaya?

Suleiman755

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2018
Posts
274
Reaction score
209
Ni dhahiri ugumu wa maisha umeongeza ubunifu na kimfaacho mtu ni chake!
Nimeshuhudia wadada fulani waajiriwa kabisa japo sisemi ni serikalini ama binafsi ila ni hii fani ya wal...u wakijiuza kwenye kwa madereva malori wa mchanga kisa ni vijisenti wanavyohongwa!
Wengi wao wana ndoa zao kabisa sasa najiuliza je hawa na wale wanaojianika usiku nani malaya na nani changudoa tofauti yao ni nn?
Na ninashangaa jinsi watu walivyo na ustarrabu wa mshoni(wa mavazi) lakini ukiyajua matendo yao utashangaa. Hi dunia ina mambo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni dhahiri ugumu wa maisha umeongeza ubunifu na kimfaacho mtu ni chake!
Nimeshuhudia wadada fulani waajiriwa kabisa japo sisemi ni serikalini ama binafsi ila ni hii fani ya wal...u wakijiuza kwenye kwa madereva malori wa mchanga kisa ni vijisenti wanavyohongwa!
Wengi wao wana ndoa zao kabisa sasa najiuliza je hawa na wale wanaojianika usiku nani malaya na nani changudoa tofauti yao ni nn?
Na ninashangaa jinsi watu walivyo na ustarrabu wa mshoni(wa mavazi) lakini ukiyajua matendo yao utashangaa. Hi dunia ina mambo!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mh na kapicha basi usisahau kukaposti ili tupate kuelewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu Suleiman775 ukahaba, umalaya au uchangudoa ni vitu vilivyokuwepo tangu enzi hizo, sasa hivi vinajirudia tu, cha ajabu hapo labda vya saa hizi vimeboreshwa.
 
Back
Top Bottom