Ni maandamano au ni mapinduzi?

Hahahahahahahaaaaaa. Hao International Community mbona hawachukui hatua huko Syria?
 
Natumaini kiwaona makamanda.
Kamanda Mbowe, Kamanda Mnyika, Kamanda Lowasa, Kamanda Sumaye, Kamanda Mdee, Kamanda Msigwa, Kamanda Lema and the rest of their fellow COWARDS on the front line.
Hahahahahahaaaaa. Juzi tu kiliponuka Mbowe alienda kujificha kwenye ofisi ya CCM Kinondoni Mkwajuni
 
Mtajitahidi kubadili chupa mpya lakini mvinyo yenu imesikika harufu yake na hainyweki kwa watanzania

Watanzania gani? Hivi unajua ccm mko wa ngapi? Kwa nini mnatumia majehsi ya polisi kulinda chama badala ya chama kulindwa na ubora wake?

Mnakimbia vivuli vyenu wenyewe. Kweli Biblia imesema kweli. Watanzania wanasema maandamano ya amani, ninyi kwa uovu wenu, mnasema mwisho wenu umefika. Nani kasema?

Waovu wasio haki, hukimbia ovyo hata wasipofukuzwa na yeyote.
 
Waandamanaji watakuwa wamebeba Biblia na Koran mkononi. Je utawafumua vichwa watu waliobeba vitabu vya Dini kuashiria amani? Basi vichwa vitafumuliwa vingi siku hiyo kwa kuwa Vitabu hivi havina uwezo wa kukabiliana na Majeshi unayosema.
Labda mfanye kubadili siku, lakini tarehe mliyoitaja is already mapped as catastrophy
 
Kama hivyo ndivyo basi Jeshi lingeanza na kile chama cha mapinduzi!! Mtu lofa hawezi elewa mapinduzi yapo ya aina nyingi sio unavyohisi ww. Kuna mapinduzi ya kiuchumi,kisiasa nk lkn yafaa asogee mtu anayezuia hayo mapinduzi ambaye niii ..........jonijo
 
Mkuu sio mapinduzi isipokuwa watanzania wanataka watewaliwe vile wanavyotaka sio kupelekeshwa kama mapimbi,katiba haifuatwi,maiti zinaokotwa kila siku,polisi wanafanya mambo bila kufuata sheria,kwakweli tunaishi kama wanyama,"law of jungle" mwenye nguvu mpishe...

Serikali inafanya kila hila watanzania tutafautine tusiwe kitu kimoja,serikali inafanya kila hila ili chama fulani kifanye vurugu wapate kikifuta..hii nchi yetu sote,hakuna haki miliki ya mmoja kumtawala mwengine...

Asante untie Mange kwa kutushtua...
"For the love the nation".....Nguvu ya uma inakuja jitayarisheni...
 
Hakuna maandamano ya amani yenye lengo la Revolution. Nakataa. Polisi na JWTZ msipumbazike na hii hadaa ya wanyonya koni. Jiandaeni kisawasawa kutumia silaha zote
Acha udhalilishaji mamako pia alinyonya koni ndio mana uko hapo
 
kama kufa mtuue na siraha zenu lakin sio kufa kwaajili ya njaa inayosababishwa na huyo mfalme juha
 
Natumaini kuwaona makamanda.
Kamanda Mbowe, Kamanda Mnyika, Kamanda Lowasa, Kamanda Sumaye, Kamanda Mdee, Kamanda Msigwa, Kamanda Lema and the rest of their fellow COWARDS on the front line.
Haya sio maandamano ya chama fulani,ni maanadamano yaliyoandaliwa na watanzania kutoka vyama tafauti vya siasa na visivyo vya siasa,sasa hao uliowataja ni akina nani??!
 
Mbona watu kama wameichoka hii serikali mapema namna hii?
 
Haya sio maandamano ya chama fulani,ni maanadamano yaliyoandaliwa na watanzania kutoka vyama tafauti vya siasa na visivyo vya siasa,sasa hao uliowataja ni qkina nani??!
Hao ndio wale WATANZANiA wenye viherehere kama vibinti vya shule mpaka vinapewa mimba.
 
Hao ndio wale WATANZANiA wenye viherehere kama vibinti vya shule mpaka vinapewa mimba.
Viherehere kivipi Mkuu,fafanua..hao uliowataja sio wao wenye mpango wa kuanzisha haya maandamano wakija au wasije kwenye maandamano haisadii chochote
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…