Ni lini NACTE wanaachia majina ya non degree applicants?

Ni lini NACTE wanaachia majina ya non degree applicants?

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Posts
2,109
Reaction score
1,707
Kuna kijana aliomba mara ya kwanza kwenda kusomea certificate ya mambo ya afya na yalipotoka majina hakuchaguliwa sasa tukaamua kumuombea tena kwa awamu ya pili lakini safari hii akiwa amechagua certificate ya administration katika chuo cha mipango na wakati huo tunamwombea NACTE , deadline yao iliikuwa 15 Oktoba .

Kwa yeyote anayejua nacte wanaachia lini majina hewani atujuze kwani hivi sasa ukiingia kwenye website ya nacte unakutana tu na ujumbe " now we are proccessing the selection of applicants"
 
na dogo ana sifa kwani nacte wanataka mtu awe amefaulu masomo manne na yeye ana four ya 26
 
Na mimi niliapply third round.... Nilienda juzi ofisi za nacte mkoani mwanza wakanambia tuwe watulivu soon wataachia hizo selection
 
Na wale walioomba kuhama chuo wanatoa lini? maana dogo alienda wakamwambia asubiri
 
Back
Top Bottom