Ni lini Benjamin Sitta atavuliwa Umeya wa Kinondoni?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
76,065
2,000
Tuache unafiki wa kupuuza mambo ya msingi , mchakato uliompitisha huyu jamaa kuwa Meya wa Kinondoni ulikuwa batili kuliko batili yenyewe , ni lini ataondolewa ?

Ikiwa kama tutashindwa kumng'oa huyu jamaa , ambaye umeya wake hata kunguru wanajua si halali basi tujiulize na kujipima kama tunaheshimu katiba ya Tanzania au tumeamua kuungana nao kuipuuza.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,843
2,000
Tuache unafiki wa kupuuza mambo ya msingi , mchakato uliompitisha huyu jamaa kuwa Meya wa Kinondoni ulikuwa batili kuliko batili yenyewe , ni lini ataondolewa ?

Ikiwa kama tutashindwa kumng'oa huyu jamaa , ambaye umeya wake hata kunguru wanajua si halali basi tujiulize na kujipima kama tunaheshimu katiba ya Tanzania au tumeamua kuungana nao kuipuuza.
Mbowe anazunguka tu! CDM nzima imelala tu kuna nini?
 

rmajani

JF-Expert Member
Jul 30, 2016
415
500
Mbona umeya wa matata ilemela mwanA uliwashinda je wa kinondoni itawezekana kweli?? Tufanye mambo mengine,au tusali na kumwachia mungu
 

kivava

JF-Expert Member
Apr 2, 2013
5,785
2,000
Huyu mshamba wa Urambo leo katangaza eti atavunja Tandale na Manzese na wananchi wataovunjiwa watapelekwa Mabwepande kwani hawana hadhi ya kupelekwa sehemu kama Masaki

Sijui hii jeuri katoa ofisi ya spika Urambo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom