Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli ZITTO amesema hivi ama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sijuikitu, Jul 11, 2011.

  1. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Tanzania Daima Leo habari yao kuu ni 'Kikwete amjenga Zitto'. Nisingeshangaa Kama habari hii ya kizushi ingetoka Jamboleo. Nashangaa habari hii kuandikwa na gazeti linalomilikiwa na Kiongozi Mkuu wa Chama changu. Sijengwi na mtu, NINAJIJENGA!" -Zitto Kabwe



    Maana hayo maneno kwenye "qoutes" ni utumbo, kama Zitto umesema hivyo, hebu jielezee kidogo.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    zitto is a rat a.ka.a a snitch
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Karibu ndugu yangu sijui kitu,....ulipotelea wapi
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mlitaka asemeje?..
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kayaandika yeye tena katika Wall yake ya Facebook. Nadhan sio mjadala na hakuna hoja hapa!
     
  6. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Offcourse kujijenga pia ni strategy moja ya kuwa na wanasiasa wenye mvuto na ushawishi. Hoja haina Tija sasa mtoa thread alitaka ajengwe na nani?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,401
    Likes Received: 2,211
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  8. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    also its a comment, to remain neutral
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    zitto anajijenga.... kwa kutumia opportunities zilizopo

    ulitaka asemeje?
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    unfair.........
     
Loading...