Ni kweli watakaopata mikopo Chuo Kikuu mwaka huu ni waliopata Division 1 & 2?


wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
1,615
Likes
531
Points
280
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
1,615 531 280
Poleni sana wana jamvii nilitaka kujua hivi mikopo kwa wanafunzi wa chuo kikuu kwa mwaka huu itatolewa kwa wale waliopata division1&2 kwa mwaka huu?

Maana huu uvumi umeenea sana kiasi kwamba umezua sintofahamu kwa baadhi ya wahitimu haswa ukichukulia maamuzi mengi kwa mwaka huu ni ya hapo kwa papo je kuna ukweli wowote kwa hili?
 
yuyu shafrael

yuyu shafrael

Member
Joined
Aug 15, 2015
Messages
58
Likes
20
Points
15
yuyu shafrael

yuyu shafrael

Member
Joined Aug 15, 2015
58 20 15
Poleni sana wana jamvii nilitaka kujua hivi mikopo kwa wanafunzi wa chuo kikuu kwa mwaka huu itatolewa kwa wale waliopata division1&2 kwa mwaka huu?

Maana huu uvumi umeenea sana kiasi kwamba umezua sintofahamu kwa baadhi ya wahitimu haswa ukichukulia maamuzi mengi kwa mwaka huu ni ya hapo kwa papo je kuna ukweli wowote kwa hili?
Si kweli
 
BAKOI

BAKOI

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
929
Likes
1,801
Points
180
Age
48
BAKOI

BAKOI

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
929 1,801 180
Inaonekana huna uwakika wa kupata division 1,2 sasa subiri siulimchagua mwenyewe.

NB mwenye ule wimbo auweke hapa
 
Brother Hemedi

Brother Hemedi

Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
20
Likes
37
Points
25
Brother Hemedi

Brother Hemedi

Member
Joined Jun 21, 2016
20 37 25
SIO KWELI, Bali kwa wale wanaotaka kusomea program za afya tu ndio lazma wawe na Div 1 or 2.ila progra nyngne kama Education,law, ICT,Environment,agriculture n.k hata ukipata div 3.unapata mkopo. Source www.heslb.go.tz
 
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
1,615
Likes
531
Points
280
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
1,615 531 280
SIO KWELI, Bali kwa wale wanaotaka kusomea program za afya tu ndio lazma wawe na Div 1 or 2.ila progra nyngne kama Education,law, ICT,Environment,agriculture n.k hata ukipata div 3.unapata mkopo. Source www.heslb.go.tz
Asante mkuu kwa kunipatia taarifa sahihi
 
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
297
Likes
116
Points
60
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
297 116 60
Inaonekana huna uwakika wa kupata division 1,2 sasa subiri siulimchagua mwenyewe.

NB mwenye ule wimbo auweke hapa
Mbele kwa mbeleeeeee
 
METALFULBRICATOR

METALFULBRICATOR

Senior Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
131
Likes
23
Points
35
METALFULBRICATOR

METALFULBRICATOR

Senior Member
Joined Sep 1, 2015
131 23 35
SIO KWELI, Bali kwa wale wanaotaka kusomea program za afya tu ndio lazma wawe na Div 1 or 2.ila progra nyngne kama Education,law, ICT,Environment,agriculture n.k hata ukipata div 3.unapata mkopo. Source www.heslb.go.tz
Hiyo ya div 1 na2 kwa afya ni kwa ajili ya
SIO KWELI, Bali kwa wale wanaotaka kusomea program za afya tu ndio lazma wawe na Div 1 or 2.ila progra nyngne kama Education,law, ICT,Environment,agriculture n.k hata ukipata div 3.unapata mkopo. Source www.heslb.go.tz
Hiyo div 1 na 2 kwa afya ni kigezo cha kuwa granted ada na sio loan. nadhani hukuelewa vizuri boss
 
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
297
Likes
116
Points
60
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
297 116 60
SIO KWELI, Bali kwa wale wanaotaka kusomea program za afya tu ndio lazma wawe na Div 1 or 2.ila progra nyngne kama Education,law, ICT,Environment,agriculture n.k hata ukipata div 3.unapata mkopo. Source www.heslb.go.tz
Mbona sijaona walipoandika 1&2 ndio watakao soma kozi za afya
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
1,906
Likes
852
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
1,906 852 280
Tatizo letu wa tz wavivu kusoma, kila kitu na link ipo lakini naona ubishano w si kweli kweli.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,984
Likes
37,328
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,984 37,328 280
Poleni sana wana jamvii nilitaka kujua hivi mikopo kwa wanafunzi wa chuo kikuu kwa mwaka huu itatolewa kwa wale waliopata division1&2 kwa mwaka huu?

Maana huu uvumi umeenea sana kiasi kwamba umezua sintofahamu kwa baadhi ya wahitimu haswa ukichukulia maamuzi mengi kwa mwaka huu ni ya hapo kwa papo je kuna ukweli wowote kwa hili?
Mwaka huu hadi 2019 ni division 1 na 2 tu ila mwaka 2020 mkopo utaanzia kwa wenye divison 0, wale wasiofanya mtihani hadi wenye 1 na baada ya 2020 mziki ni ule ule wa divisio 1 na 2 hadi tena 2025 ambapo nadhani hawatakuwa wanaangalia tu division bali safari hii wanaweza wakapita nyumba kwa nyumba kukupa mkopo hata kama huna nia ya kubukua.
 
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
297
Likes
116
Points
60
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
297 116 60
Mwaka huu hadi 2019 ni division 1 na 2 tu ila mwaka 2020 mkopo utaanzia kwa wenye divison 0, wale wasiofanya mtihani hadi wenye 1 na baada ya 2020 mziki ni ule ule wa divisio 1 na 2 hadi tena 2025 ambapo nadhani hawatakuwa wanaangalia tu division bali safari hii wanaweza wakapita nyumba kwa nyumba kukupa mkopo hata kama huna nia ya kubukua.
Unazingua. Hahahahah
 
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2016
Messages
347
Likes
143
Points
60
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined May 13, 2016
347 143 60
Mwaka huu hadi 2019 ni division 1 na 2 tu ila mwaka 2020 mkopo utaanzia kwa wenye divison 0, wale wasiofanya mtihani hadi wenye 1 na baada ya 2020 mziki ni ule ule wa divisio 1 na 2 hadi tena 2025 ambapo nadhani hawatakuwa wanaangalia tu division bali safari hii wanaweza wakapita nyumba kwa nyumba kukupa mkopo hata kama huna nia ya kubukua.
ww n mzmaa
 
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
1,615
Likes
531
Points
280
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
1,615 531 280
Mwaka huu hadi 2019 ni division 1 na 2 tu ila mwaka 2020 mkopo utaanzia kwa wenye divison 0, wale wasiofanya mtihani hadi wenye 1 na baada ya 2020 mziki ni ule ule wa divisio 1 na 2 hadi tena 2025 ambapo nadhani hawatakuwa wanaangalia tu division bali safari hii wanaweza wakapita nyumba kwa nyumba kukupa mkopo hata kama huna nia ya kubukua.
mkuu umeamua kufurahisha barza au upo makini na taarifa yako?
 
kabon14

kabon14

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
1,148
Likes
734
Points
280
kabon14

kabon14

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
1,148 734 280
Tatizo letu wa tz wavivu kusoma, kila kitu na link ipo lakini naona ubishano w si kweli kweli.
Sio kila asomaye huelewa, la msing sema ulichoelewa ww.. Yawezakuwa hata ww umeelewa ndivyo sivyo...!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,429
Members 475,125
Posts 29,257,504