Ni kweli wanawake wengine hawasamehi?

Ni kweli wanawake wengine hawasamehi?

sijawahi fahamu ni kwa nini? katika mahusiano watu watata (ke n me) wanapendwa sana.

visa, vitimbi, ujeuri, maneno ya hovyo hawa watu wanapendwa sana. alafu wale walio magentro men, busara, mapenz na ukweli mwingi wanaonekana panzi tu.
 
sijawahi fahamu ni kwa nini? katika mahusiano watu watata (ke n me) wanapendwa sana.

visa, vitimbi, ujeuri, maneno ya hovyo hawa watu wanapendwa sana. alafu wale walio magentro men, busara, mapenz na ukweli mwingi wanaonekana panzi tu.

Itakuwa kweli, mi na hubby tumekutana watataaa, visa tulivyofanyiana watu walikuwa wanajua hatuoani, ila ndo tumeoana na miaka inayeyaa.
 
Aiseee..wengine ndio kawaida yao kuliweka jambo rohoni na kutosamehe...Muache atakuja kuona thamani yako siku moja
 
Itakuwa kweli, mi na hubby tumekutana watataaa, visa tulivyofanyiana watu walikuwa wanajua hatuoani, ila ndo tumeoana na miaka inayeyaa.
Aloo, na penz lnanoga
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom