Ni kweli wanaotafuta wapenzi humu wanawapata?

Ni kweli wanaotafuta wapenzi humu wanawapata?

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Posts
16,654
Reaction score
18,805
Nimekuwa nikijiuliza kila siku naona kuna bandiko humu la watu kutafuta wapenzi je ni kweli wanafanikiwa kuwapata? na wakiwapata ni changamoto gani wanakumbana nazo? maana asilimi kubwa ya wanao acces mitandao ya kijamii hasa jf ni wajuaji sana!
 
Changamoto ndo kibao wengine wanakutana na mateja, wengine vibabu vya miaka 60 sijui jeans vilivaa na nani hadi misuli vivae na mabinti wa hapa
 
niliwahi kupata mtoto mmoja humu but nilipomweleza ukwel tu kuwa nataka awe mke wa pili ALINOTOSA HAPO HAPO!
 
Changamoto ndo kibao wengine wanakutana na mateja, wengine vibabu vya miaka 60 sijui jeans vilivaa na nani hadi misuli vivae na mabinti wa hapa

Na wengine matapeli.......jamani jamani jamani........
Bora kuwa mjuaji aisee........mweee......
 
Nimekuwa nikijiuliza kila siku naona kuna bandiko humu la watu kutafuta wapenzi je ni kweli wanafanikiwa kuwapata? na wakiwapata ni changamoto gani wanakumbana nazo? maana asilimi kubwa ya wanao acces mitandao ya kijamii hasa jf ni wajuaji sana!
Kwani mtu akiwa mjuaji ndo hafai kuwa na mpenzi we vipi.
 
Changamoto ndo kibao wengine wanakutana na mateja, wengine vibabu vya miaka 60 sijui jeans vilivaa na nani hadi misuli vivae na mabinti wa hapa

Mapenzi hayana mwenyewe unaweza penda kijana au mzee-RUBI
 
Nimeshawahi kuvutiwa na mtu anitwa Preta ila huwa nawaza pa kumpata maana niko mwanza yeye dar alafu la pili wanawake wasomi kuwatongoza inataka uwe na moyo wa subra sana...
 
Last edited by a moderator:
Nimeshawahi kuvutiwa na mtu anitwa Preta ila huwa nawaza pa kumpata maana niko mwanza yeye dar alafu la pili wanawake wasomi kuwatongoza inataka uwe na moyo wa subra sana...

Sipo Dar bana.......nipo Mongolia.......
Hivi kumbe ndio iko hivyo.....?......
 
Last edited by a moderator:
Changamoto ndo kibao wengine wanakutana na mateja, wengine vibabu vya miaka 60 sijui jeans vilivaa na nani hadi misuli vivae na mabinti wa hapa

Daah umenikumbusha yule dula teja la 3ipad na colg ( bishosti wa nguo za rangi ya njano) haa haa JF
 
Back
Top Bottom