soul provider
JF-Expert Member
- Jun 21, 2014
- 1,353
- 2,189
Hahah huo utani wa ngumi ngoja waje me simoChangamoto ndo kibao wengine wanakutana na mateja, wengine vibabu vya miaka 60 sijui jeans vilivaa na nani hadi misuli vivae na mabinti wa hapa
Hahah huo utani wa ngumi ngoja waje me simoChangamoto ndo kibao wengine wanakutana na mateja, wengine vibabu vya miaka 60 sijui jeans vilivaa na nani hadi misuli vivae na mabinti wa hapa
Na wengine matapeli.......jamani jamani jamani........
Bora kuwa mjuaji aisee........mweee......
Changamoto ndo kibao wengine wanakutana na mateja, wengine vibabu vya miaka 60 sijui jeans vilivaa na nani hadi misuli vivae na mabinti wa hapa
aksante! vipi nifanye niwe mchepuko wako! ama nini? @ rubii
Hizi nyege za bata sasa, nimekuchagua wewe make we mwenyewe tusi tosha
niliwahi kupata mtoto mmoja humu but nilipomweleza ukwel tu kuwa nataka awe mke wa pili ALINOTOSA HAPO HAPO!
niliwahi kupata mtoto mmoja humu but nilipomweleza ukwel tu kuwa nataka awe mke wa pili ALINOTOSA HAPO HAPO!
Mambo yangu utayaweza!??!
Mambo yangu utayaweza!??!
Alipataga kwa ile id nyingineUlipata lini nawe umejiunga leo?
niko vzurii kunako 6*6 mwenyewe utakojoa zaidi ya ufanyavyo kwa hubby wako! au unamanisha mambo yako yep? MKWANJA? PESA NNAYO YA KAWAIDA SANA! INATOSHA KUNUNUA HATA PEDI! Lakin nna uwezo mkubwa wa kuchezea PAPUCHI mpaka ikatapika uji!
Umeshaingia Line wewe
Hahahaa hivi mimi huwa najiuliza.....hakuna watu waliokutana mara mbili kweli? yan wanakulana,wote wawili wanabadilisha Id then wanatongozana tena? lazima watakuwepoAlipataga kwa ile id nyingine
wanapata na mbunye wanakula