Ni Kweli Ukinyonga Msokoto kitandani unakua Vizuri?

Ni Kweli Ukinyonga Msokoto kitandani unakua Vizuri?

Troll JF

Platinum Member
Joined
Feb 6, 2015
Posts
10,441
Reaction score
15,243
Sijawahi Kutumia Marijuana/Cannabis/Weed/Ganja/Bangi/ But nimesikia rumors kuwa Ukinyoga unakua Vizuri sana kwenye Sita kwa Sits

Siitangazi but waliowahi kuonja mtupe Ukweli wa hii kitu.

Je hufanya kazi kama Pombe (in case kama hujawahi kutumia pombe yenyewe inapoteza Sexual concentration) hivyo inasababisha mtu kutokojoa Mapema.

So Bangi yenyewe Ina Kipi za Ziada?

ONLY FOR LEARNING PURPOSE.
 
Sijawahi Kutumia Marijuana/Cannabis/Weed/Ganja/Bangi/ But nimesikia rumors kuwa Ukinyoga unakua Vizuri sana kwenye Sita kwa Sits

Siitangazi but waliowahi kuonja mtupe Ukweli wa hii kitu.

Je hufanya kazi kama Pombe (in case kama hujawahi kutumia pombe yenyewe inapoteza Sexual concentration) hivyo inasababisha mtu kutokojoa Mapema.

So Bangi yenyewe Ina Kipi za Ziada?

ONLY FOR LEARNING PURPOSE.

Huko ulikosikia ndio ungejifunza zaidi.
 
Mapenzi ni raha jamani na sio karaha.

Hivyo ukitegemea msokoto haitakuwa raha tena hiyoo.
 
Evelyn Salt Mpendwa njoo tutoe ushuuda
Haka kakitu jamani acha tu....
download.jpg
 
Unamtafutia Musukuma mashahidi wa kuihalalisha?
 
Ukivuta sema " Bange nibangue nimkojoleshe huyu mwanamke.." asubuhi godoro lazima lianikwe.. Bangi idumu..!!
 
Back
Top Bottom