Ni kweli ni kuruka mdudu au ni mazingara?

Ni kweli ni kuruka mdudu au ni mazingara?

cute b

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Posts
16,878
Reaction score
34,300
Habarini wakuu.
Hivi ni kweli kwamba kuna mdudu ukimruka unapoteza mwelekeo kupanda unaona unashuka nyumba za kushoto unaona zimegeukia kulia na za kulia hivyo hivyo?
Ni mdudu kweli au ni uchawi wakuu?
Jana nilipatwa na hiyo hali nilijikuta nipo sehemu ambayo wala sikuiwazia ila wakati naenda niliona ndio penyewe. Sasa hiyo hali ilinifanya nione natakiwa kwenda mahali ambapo sipo. Ni barabara ninayoipata kila siku ila jana nikiwa kwenye hiyo hali nilishangazwa na mabadiliko niliyoyakuta.
Nyumba zote nilizokuwa naziona upande wa mashariki mwa barabara niliziona zipo magharibi na vivyo hivyo za magharibi.
Niliona pia badala ya kuelekea kaskazini naelekea kusini, hivyo ilinibidi nibadilishe mwelekeo kumbe nilikuwa napotea.
Nani ana ujuzi na hili? mshana jr mzee wa mila nakuomba huku.
 
Last edited by a moderator:
Mmh ni kwamba kuna mda mtu "netiwaki" inakata hivyo huenda ukapoteza usahihi wa kufanya jambo hilo la kuruka mdudu hapana labda wataalam wa "madudu" watushawishi
 
Mmh ni kwamba kuna mda mtu "netiwaki" inakata hivyo huenda ukapoteza usahihi wa kufanya jambo hilo la kuruka mdudu hapana labda wataalam wa "madudu" watushawishi

Duuuhh mkuu kama ni hivyo hiyo stail ya ukataji wa "netiwaki" ni shidaa.
Usishangae kusikia mtu mzima kapotoa
 
Hutokea mara nyingi huko vijijini ambako mtu hutembea umbali mrefu toka kijiji A kwenda B bila hata kukutana na mtu, sasa ikitokea hali hiyo ndo utasikia "karuka" mdudu na kupotelea porini.
 
kwahio paka sasa unaonaje ile hali bando inaendea au imeisha

Iliisha maana nilikutana na watu wanaonijua baada ya kuzunguka sana wakawa wamenileta nyumbani nikaoga ile hali ikanitoka
 
Habarini wakuu.
Hivi ni kweli kwamba kuna mdudu ukimruka unapoteza mwelekeo kupanda unaona unashuka nyumba za kushoto unaona zimegeukia kulia na za kulia hivyo hivyo?
Ni mdudu kweli au ni uchawi wakuu?
Jana nilipatwa na hiyo hali nilijikuta nipo sehemu ambayo wala sikuiwazia ila wakati naenda niliona ndio penyewe. Sasa hiyo hali ilinifanya nione natakiwa kwenda mahali ambapo sipo. Ni barabara ninayoipata kila siku ila jana nikiwa kwenye hiyo hali nilishangazwa na mabadiliko niliyoyakuta.
Nyumba zote nilizokuwa naziona upande wa mashariki mwa barabara niliziona zipo magharibi na vivyo hivyo za magharibi.
Niliona pia badala ya kuelekea kaskazini naelekea kusini, hivyo ilinibidi nibadilishe mwelekeo kumbe nilikuwa napotea.
Nani ana ujuzi na hili? mshana jr mzee wa mila nakuomba huku.
cute b haya mambo yapo japo yanapotea taratibu na sometimes sio mdudu tu tunaruka vingi tusivyovijua na vinatuathiri bila kujua pia na kwasababu ya uvivu wetu wa kufikiri huishia kusema ni kudra za Mwenyezi Mungu
 
Last edited by a moderator:
cute b haya mambo yapo japo yanapotea taratibu na sometimes sio mdudu tu tunaruka vingi tusivyovijua na vinatuathiri bila kujua pia na kwasababu ya uvivu wetu wa kufikiri huishia kusema ni kudra za Mwenyezi Mungu

Nipe somo mkuu wangu
 
Last edited by a moderator:
Beib hukufanya chochote kibaya ???? Baaada ya kuruka na hizo akil????
Nmesharekebisha mambo Mpesa i hope iyo hali haita jirudia tena
Cc atoto
 
Last edited by a moderator:
cute b haya mambo yapo japo yanapotea taratibu na sometimes sio mdudu tu tunaruka vingi tusivyovijua na vinatuathiri bila kujua pia na kwasababu ya uvivu wetu wa kufikiri huishia kusema ni kudra za Mwenyezi Mungu

Jambo jema ni kwamba kila unapoanza safari yeyote ile unatakiwa unatakiwa USALI unatakiwa umtangulize mungu kwenye hiyo safari japo ni fupi au ndefu...

Unaweza kufanya hivyo hata kimoyo moyo tuu..
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom