Ni kweli MUSA HUSEIN na MILAD AYO wamenunuliwa na Manji kutoka EATV?!

JAYJAY

JF-Expert Member
Oct 31, 2008
4,063
2,000
Hilo ni ngumu sana kujua ukweli wake. Hivi huyo jamaa bado anaendelea kuwafadhili original komedi?
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,022
2,000
Wamenunuliwa wakatangaze tv gani kwani Manji ana tv.?
 

idawa

JF-Expert Member
Jan 20, 2012
24,022
2,000
Wamenunuliwa wakatangaze tv gani kwani Manji ABA ana tv.?
 

C.T.U

JF-Expert Member
Jun 1, 2011
4,954
2,000
Wamenunuliwa wakatangaze tv gani kwani Manji ABA ana tv.?


kwa story za kwa mafundi viatu wa hapa mjini nilishawahi kusikia eti Manji kawekeza mkwanja mrefu sana clouds kama sio kuinunua...

Ngoja kesho kwa job naenda kupeleka kiatu changu kupiga rangi tena nitadadisi vizuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom