Ni kweli Michael Jackson aliwahi kuja Tanzania akaishia Airport akisema TZ inanuka? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Michael Jackson aliwahi kuja Tanzania akaishia Airport akisema TZ inanuka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Ngusa, Jan 7, 2016.

  1. Michael Ngusa

    Michael Ngusa JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2016
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 1,649
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 145
    Tangu nikiwa mdogo, stori hii naiskia. Mliokuwepo au mlioshuhudia...Ni kweli Michael Jackson aliwahi kuja Tanzania akaishia Airport akisema Tanzania inanuka?
     
  2. J33

    J33 JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2016
    Joined: Jun 11, 2014
    Messages: 1,397
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Myth

    Duc in Altum
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2016
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
  4. luck

    luck JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2016
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 715
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 60
    Alikuja na kupokelewa na rais mwinyi na ilikuwa inatangazwa laiv redio ya taifa. Katika hali ambayo haikueleweka muda mwingi michael alionekana kubana pua yake. Alikuwa kwa siku kadhaa na sio kweli kuwa aliishia eapoti.
    Maceleb wengne maaruf kwa kipind hicho waliopokewa na rais mwiny ni pope john na kandabongoman wa dr congo (kipindi hicho ikiitwa zaire)
     
  5. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2016
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka ilikuwa mwaka 1992 au 1993. Alikaa siku kadhaa ila alippshuka alionekana kushika pua. Unaijua mapandikizi aliyoyafanya kwenye pua yake labda yalisababisha kushika pua. Ila hakutamka kuwa pananuka. Ni ishara tu. Kumbe we ni mtoto sana
     
  6. N

    Namahochi Senior Member

    #6
    Jan 7, 2016
    Joined: Jan 1, 2016
    Messages: 142
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ni kweli mdogo wangu, mflume huyu wa pop duninia aliwai kutembelea mji mkubwa wa tanzania uliokuwa unaitwa kwa wkt huo kama jiji la makamba, na alipumzika hapo cku kadhaa, lkn kitu cha ajabu kilichotokea wakati huo Michael alionekana kushika pua yake angali anajitokeza kusalimia watu, nafikiri hali hiyo ilisababishwa either na athari ya urekebishwaji wa sura yake ya mwanzo na kuwa sura iliyofanana na dada yake Janet jackson, au inawezekana ilikuwa ni tabia yake tu ya kuzaliwa nayo,
    Sasa kibongobongo watu wakatafisiri kuwa anashika pua kwa vile anasikia harufu mbaya ya bongo,
    Inawezekana kuwa kuna ukweli kwamba alikuwa anahisi harufu mbaya ya jiji letu hilo lkn hakutamka hadharani
     
  7. simbamzeewamwakidila

    simbamzeewamwakidila JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2016
    Joined: May 4, 2013
    Messages: 1,193
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Alilala kilimanjaro
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2016
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,716
    Likes Received: 21,866
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. Transcend

    Transcend JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2016
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 14,558
    Likes Received: 44,316
    Trophy Points: 280
    The only thing I know is that I was 3 yrs old at that time
     
  10. Rich Pol

    Rich Pol JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2016
    Joined: Oct 11, 2013
    Messages: 7,487
    Likes Received: 3,172
    Trophy Points: 280
    Amkia wakubwa basi
     
  11. Transcend

    Transcend JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2016
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 14,558
    Likes Received: 44,316
    Trophy Points: 280
    Shikamoo braza Rich
     
  12. aloycious

    aloycious JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2016
    Joined: Dec 17, 2012
    Messages: 5,455
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hiyo moka ya mchonga pua ha ha ha,,jamaa alikuwa anapiga mapigo flani yenye radha.
     
  13. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2016
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,641
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Alipokelewa na Mh. Waziri wakati huo Hassan Diria naye ni marehemu kama Michael Jackson
     
  14. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2016
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,641
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. m

    mahemba sr. Member

    #15
    Jan 8, 2016
    Joined: Dec 11, 2015
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hata mm nimewahi kuckia hilo.ila cna uhakika wallhai!
     
  16. msumeno

    msumeno JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2016
    Joined: Aug 3, 2009
    Messages: 2,600
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Nimeiona hiyo clip YouTube kweli alifurahi mpaka analia
     
  17. B

    Brozy Member

    #17
    Jan 8, 2016
    Joined: Jan 7, 2016
    Messages: 11
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hoodi jaman
     
  18. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #18
    Jan 8, 2016
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 7,483
    Likes Received: 5,705
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mfalme huyo wa pop duniani alifika nchini hapa mwaka 1992 na kufikia hoteli ya Kilimanjaro, ambapo wakati huo hiyo ndiyo ilikuwa hoteli no. 1 nchini.
    Ni kweli pia huyo jamaa alipofika hapa nchini alikuwa muda mwingi akiishika shika pua yake, lakini sidhani kuwa hiyo ilikuwa ni ishara ya kuwa alikuwa akisikia harufu mbaya ya Jiji la Dar, ila inasemekana ilikuwa inatokana na pua yake kufanyiwa plastic surgery na kuifanya kuwa ndefu tofauti na ilivyokuwa awali ilivyoumbwa na Mungu ambapo ilikuwa fupi.
     
  19. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2016
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,450
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mbona hizo picha haonekani ameshika pua? Kweli magazeti nyumbani kwa kukuza habari tumeshajuaga
     
  20. shaks001

    shaks001 JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2016
    Joined: Feb 6, 2014
    Messages: 1,245
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kumbe Michael Jackson alikuwa CCM?
     
Loading...