Ni kweli kenya wameleta treni ya umeme?

Ni kweli kenya wameleta treni ya umeme?

Lupamba's grandson

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Posts
1,230
Reaction score
1,199
Kweli acha wenzetu waendelee maana sisi tumekalia kujaza masandarusi na malboro na salfeti. Hii nchi aliyetuloga sijui alizikiwa wapi tukamfukue tumuulize,,

Dr Slaa aliwambia mwaka 2010 kuwa akipewa madaraka atawaletea treni ya umeme, CCM wakambeza. Haya sasa Kenya wameweza, aliwaambia elimu ni bure, CCM wakabeza. Aliwambia atashusha vifaa vya ujenzi, CCM wakabeza.

Haya sasa, Kenya haooo.
 
Sisi tunajaza maji kwenye injini za treni..ni maajabu haya...
 
Baadhi ya behewa

1436384085170.jpg
 
Wenzetu tayari wapo kati ya nchi za uchumi wa kati sie shilingi ndo hiyooo yazidi kuporomoka na hakuna Hata mwanga wa mabadiliko tunabadilishiwa beats tu mara Mbasha, hujakaa vizuri Gwajima, Mara Lowassa v/s Membe Mara ooooh Zitto, na kila stori inatumia miezi mitatu.

Watu hatuwazi namna ya kutoka hapa tulipo tunawaza mambo mepesi yasiyo na tija afu tunataka maendeleo? Wacha twendelee kushangaa. Na soon utasikia Kagame nae kazishusha kwakwe.
 
Ona wakenya na kitu chao hicho, sisi mabehewa tu tunanunuliwa feki yani nachoka na hili chama la CCM

1436384189827.jpg
 
Watu waache kutunga mambo bana, siasa za Tanzania nazo zinachangia kuharibu maisha yetu. Kama kitu kama hiki kinawekwa kumbe ni uwongo
 
  • Thanks
Reactions: rr3
Hiyo reli wameijenga lini ya kupita hiyo train? Watu wanapotosha wananchi tu bila kufikiria hiyo ina reli yake special ya kwenda kasi siyo kama hizi zetu.
 
wakenya kama kawaida misifa sana,utasikia tena kenya nchi ya kwanza kutengeneza tren.mnakumbuka ishu ya laptop last month
 
Back
Top Bottom