Ni kweli hapa mjini msingi kiuno?

KALITHERMAL

Member
Aug 22, 2013
81
95
Wana mmu,

leo nimesikiliza kwa makini sana hii nyimbo ya rich mavoko,nmegundua kwann vijana wengi wanaupenda na wazee hawaupendi (hasa hii sehemu ya kuchapiwa ni siri ya ndani).
Je ni kweli hapa mjini watu wanatumia viuno vyao kama msingi?
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,915
2,000
kiswahili kigumu jamani,.

Hebu fafanua zaidi upate kueleweka mkuu!!
 

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Feb 25, 2012
1,189
2,000
aaaaaargh!! I hate the songvfrom the bottom of my heart. By the way it is something you cannot listen with the elders in any context. hivi hakuna kitu kama film censorship humu nchini?? na hasa katika upande wa audio
 

byb sac

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
909
500
haya ngalikihinja mjini msingi kiuno.secondary nyonga .na chuo kikuu jee???
 

Kifulambute

JF-Expert Member
May 8, 2011
2,481
2,000
Ila kwa nini watu wanaumiiiiia kuchapiwa? Kwani si kila mtu ana yake na matumizi yake hayana limit!
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,221
2,000
nachoweza kusema ni education is sexy!!!!
Hayo mengine tupa kule
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,587
2,000
Mnakataa nini, maofisini wengi tu wamepewa vyeo ht km elimu hakuna lkn sababu ya nyonga ma bosi uchwara wanawapa post. Kitaa mademu wangapi wamepsngishiwa, nunuliwa nyuma, magari, viwanja hata kusomeshwa sababu ya kiuno. Ndoa zinabomoka, zinaharakishwa na kufungwa sababu ya kiuno? Mifano ilo kibao tuu, bibie aliyeimba wanawake na maendeleo......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom