Ni kweli handsome boy wanasumbua?

Ni kweli handsome boy wanasumbua?

Watu wanajpgia debe ngoja na mimi nije na story kuwa mpenzi ananishangaza nikimpa milion mbili aende shopping anakataa yeye anataka laki tu.
Manajukwaa mnanishauri nifanyeje awe anachukua hiyo milioni mbili.
[emoji1] [emoji2] [emoji4] nisipopata pm ntaenda kw mshana jr kutambika
Cc:
mshana Jr
Njoo huku daktari wa mti dawa
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Watu wanajpgia debe ngoja na mimi nije na story kuwa mpenzi ananishangaza nikimpa milion mbili aende shopping anakataa yeye anataka laki tu.
Manajukwaa mnanishauri nifanyeje awe anachukua hiyo milioni mbili.
[emoji1] [emoji2] [emoji4] nisipopata pm ntaenda kw mshana jr kutambika
Hahahaha mkuu umenichekesha mbele za watu...
 
Hahahaha ...handsome boy umetishaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom