Ni kweli handsome boy wanasumbua?

Ni kweli handsome boy wanasumbua?

Pesa ndo kila kitu we uwe Handsome halafu huna hela
 

Attachments

  • 1472655325665.png
    1472655325665.png
    439.2 KB · Views: 48
Hakuna mwanadamu mbaya...wote tuliumbwa kwa mfano wa Mungu. Pia jinsi unavyojichukulia ndio jinsi wengine watakavyokuona, ukijiamini wewe ni mzuri basi ni mzuri...ukijiona wewe ni mbaya hata wengine watakuona hivyo pia. Suala la ubaya na uzuri linahusisha zaidi self esteem. Mi napenda tu mwanaume msafi anayejua kupangilia mavazi yake hata akiwa mbaya...yaani kwa lugha nyingine mtanashati inatosha, mambo ya sura tuwaachie mamodo wa Mustapha Hassanali.
 
Hakuna mwanadamu mbaya...wote tuliumbwa kwa mfano wa Mungu. Pia jinsi unavyojichukulia ndio jinsi wengine watakavyokuona, ukijiamini wewe ni mzuri basi ni mzuri...ukijiona wewe ni mbaya hata wengine watakuona hivyo pia. Suala la ubaya na uzuri linahusisha zaidi self esteem. Mi napenda tu mwanaume msafi anayejua kupangilia mavazi yake hata akiwa mbaya...yaani kwa lugha nyingine mtanashati inatosha, mambo ya sura tuwaachie mamodo wa Mustapha Hassanali.
Sawa sister ndio maananikauliza nipate elimu zaidi
 
Sawa sister ndio maananikauliza nipate elimu zaidi
Sema kila mtu ana taste yake...wengine wanawapenda nyie mahendisamu. Kuhusu kusumbua hamna kitu kama hicho usumbufu ni tabia ya mtu tu ile ya asili japo malimbukeni wachache ndio huwa wanakuwa wasumbufu wakifaham wao ni mahendisamu.
 
Mademu wote ninaokaa na kudate nao wanakuwa kama wanazengua tu

Mara utasika Demu anakwambia ohhh nimeshauriana na rafiki zangu wameniambia wewe handsome kwamba maendisome uwa mnasumbua sana !!!

Kesho umekaa geto unasikia Rafiki yake na Demu anagonga mlango !!

Unafungua anajichekesha utasikia anasema mambo
Unamjibu Poa
Rose yuko wapi unamjibu daaah tumeachana kwani ujui ajakwambia??
Anajibu no ajaniambia!!
Anakaa !!
Utasikia Ndani kwako pazuri umekula lakini au nikupikie ??

sasa unakaa unajiuliza huyu Demu ni marafiki na aliyekuwa Demu wangu inakuaje aniambie hivyo?

OK poa nimeamua kutafuta Demu mbali na mitaa yangu ,mbali na kwangu mpya kabisa tayari kwa kuoa sio kucheza cheza naye tu nimechoka kuchezea watoto wa watu !!


!
!
mkuu vipi...hii id mnatumia wawili au?
 
Nakusaidia kufanya tangazo lako lieleweke kirahc..." Mimi ni handsome natafuta mabinti wanaohtaj wanaume wa namna yangu, idadi siyo tatizo, waje kadr wawezavyo kila mmoja atapata ninachotaka kumpa"
 
Mwanaume wa kujipenda sana ni problem, mwanaume anavaa kiatu cha US$500 bill ya $200 anakutegea wewe ili yeye akanunue kiatu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom