Ni kweli asemayo January Makamba!


Status
Not open for further replies.
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
JMakamba January Makamba
Chadema ought to apologise to all Tanzanian women for this. Shameful and disgusting!

http://twitpic.com/6m56eu
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
57
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 57 145
Nay at all! Unakubaliana na upuzi huo wa Makamba? Unataka tuamini kuwa CDM walimkamata huyo DC kwa kuwa ni mwanamke? Je, kuna udhalilishaji wowote wa kijinsia walimfanyia? Naamini kabisa, kilichomnusuru huyo DC ni jinsia yake, kama angekuwa ni mwanaume wangemjeruhi.

Ktk wana CCM ambao nawakubali kwa hoja za uzalendo mmojawao ni J.Makamb, lakini ktk hili ameongea upupu ili kupata huruma za Wamama na Wanaharakati.
 
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
314
Likes
29
Points
45
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
314 29 45
Lakini kama unahisi haupendeki why uwafanyie watu fujo??? Ni ujinga tu
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,418
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,418 14 0
kwani mwizi akiwa mwanamke ana hukumu tofaut na mwanaume sababu ya uanamke wake ???? ¥§£€* nyie
 
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
2,278
Likes
100
Points
160
Ng'wanza Madaso

Ng'wanza Madaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2008
2,278 100 160
CCM ought to apologise to all Tanzanian Men for this. Shameful and disgusting!.Kwa kitendo cha kumdharilisha mwanachama mwenzao kumchukulia mke wake kisa wewe ni kiongozi.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,329
Members 475,877
Posts 29,316,372