Ni kwa neema tu

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,142
2,000
attachment.php
 

Attachments

  • 12235117_10206899720704428_8498766047873001764_n.jpg
    File size
    37.4 KB
    Views
    2,168

Aggrey86

JF-Expert Member
Jun 26, 2011
853
195
Dah! yani hapo Mungu alitaka kuwakumbusha tu kwamba bado yupo na nguvu zake ni kubwa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom