Ni kwa mara ya kwanza natumia App ya @JamiiForum

Ni kwa mara ya kwanza natumia App ya @JamiiForum

Carbondioxide

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Posts
733
Reaction score
196
Niaje JF clubbers!

As kichwa cha habari As said,in kwa Mara ya kwanza natumia App ya JF,There 4,how starting logon JF APP.?

Wanaitumiaje?
 
niaje JF clubbers!
As kichua cha habari As said,in kwa Mara ya kwanza natyumia App ya JF,There 4,how starting logon JF APP.?
wanaitumiaje?

kila nikitazama watu kama hawa namkumbuka jamaa mmoja aliyesema

1.Elimu
2.Elimu
3.Elimu
 
kila nikitazama watu kama hawa namkumbuka jamaa mmoja aliyesema

1.Elimu
2.Elimu
3.Elimu

1.Elimu-Bure kwa magufuli haiwezekani naomba apandishe bei ya ada.
2.Elimu-Ndo @T.Z kuna mpaka Division Zero.
3.Elimu-Hakuna mjuzi zaidi ya GOD-MUUMBA.
 
Last edited by a moderator:
Kama kuna watu wa ofisi za uhamiaji umu ndani hakika bahati imekuja miguuni duh hili dodo kwenye mfenesi.
 
Back
Top Bottom