Ni kawaida kulala na mdada chumba kimoja na msifanye mapenzi?

Ni kawaida kulala na mdada chumba kimoja na msifanye mapenzi?

Story ya hivi na ni kweli niliisikia mwaka jana mwezi wa 12...mpangaji jamaa ka force...sasa anatumia dawa za kufubaza virus vya UKIMWI alikua analia

Mkuu umejipanga na mwisho wako?nadhani kuna membgine hujatuambia...utakachovuna uje kutuambia
Chai
Mkuu
 
Wakuu,

Yamenitokea, sina furaha kabisa😭😭mtaani kwetu Kuna mdada mzuri kapanga katika nyumba ya baba, anafanya kazi ktk ofsi fulani.

Siku ya kwanza tu kuingia ktk chumba nikachangamkia fursa, nikaenda kupika nae gheto, tukapika tukala na nikafosi tuzagamuane,

Bwana ee nikafanya purukushani zote za kumuandaa, nyonya matiti, shingo, mpaka uwanjani nikakagua uwanja kabla ya mchezo, wakati nafanya hivyo alikuwa ananipa ushirikiano na alikuwa amevaa suruali, ele naanza kumvua si akakataa tena katakata bana mapaja na hataki

Asubuhi anaenda job jioni ananipigia niende kwake kula na kulala ila shughuli hiyo hataki, nimelala ktk chumba chake kwa siku 5 na Leo ikiwemo ila Hali ni ile ile🙏🙏

Wakuu imekaaje hii

Cc Nomadix Binti Sayuni03 Mallerina

Nisaidieni🙏🙏🙏🙏🙏🙏
Mnunulie Diazepam ,anywe apewe, alale, UMLE, akostuka atakuta uwazi na shahawa tele.

Baada ya hapo ataendelea kuliwa .

Wewe Fala sana ,unashika mpaka K ya Demu alafu humli kisa anabana mapaja?.
 
Basi hongera mimi nilikuwa na muamini rafiki yangu wa kiume nikalala nae akanibaka
Na inaonekana ulinogewa mwishowe ukatoa ushirikiano. Umenisikitisha sana. Au kubakwa huko kulikuachia makovu ya kisaikolojia ambayo hayajapona maana ni kama vile ulifurahia.

By the way, wewe ni binti??????

➡️➡️➡️ There is no excuse for rape 📌📌📌

20250323_154352.png
 
Na inaonekana ulinogewa mwishowe ukatoa ushirikiano. Umenisikitisha sana. Au kubakwa huko kulikuachia makovu ya kisaikolojia ambayo hayajapona maana ni kama vile ulifurahia.

By the way, wewe ni binti??????

➡️➡️➡️ There is no excuse for rape 📌📌📌

View attachment 3280815
😅😁😁😁😁😁ila humu ndani watu mnapenda kuunganisha dots🙌 sikutegemea
 
Wakuu,

Yamenitokea, sina furaha kabisa😭😭mtaani kwetu Kuna mdada mzuri kapanga anafanya kazi ktk ofsi fulani.

Siku ya kwanza tu kuingia ktk chumba nikachangamkia fursa, nikaenda kupika nae gheto, tukapika tukala na nikafosi tuzagamuane,

Bwana ee nikafanya purukushani zote za kumuandaa, nyonya matiti, shingo, mpaka uwanjani nikakagua uwanja kabla ya mchezo, wakati nafanya hivyo alikuwa ananipa ushirikiano na alikuwa amevaa suruali, ele naanza kumvua si akakataa tena katakata bana mapaja na hataki

Asubuhi anaenda job jioni ananipigia niende kwake kula na kulala ila shughuli hiyo hataki, nimelala ktk chumba chake kwa siku 5 na Leo ikiwemo ila Hali ni ile ile🙏🙏

Wakuu imekaaje hii

Cc Nomadix Binti Sayuni03 Mallerina

Nisaidieni🙏🙏🙏🙏🙏🙏
Anakuokoa hatak kukuaawa
 
Demu kaungua huyo be careful! Asilimia kubwa ya walioungua huwa wanakataa mchezo, Na kukwambia kuwa kaungua hasemi!
 
Mwanamke kukataa kata kata haimaanishi hataki Wala hakupendi

1. Kuna wengine Wanakuwa hawajajiandaa kiusafi hivyo kuyafungua maeneo Yao Huwa ni mbinde

2. Kuna wengine Wana hofu kwa kuwa na vitofauti vidogo vya kimaumbile mpaka akuamini Sana ndio akufungulie maeneo yake na awe ana uhakika anajihusisha na mtu timamu akili ambaye atatunza Siri ya chumbani
 
Wakuu,

Yamenitokea, sina furaha kabisa😭😭mtaani kwetu Kuna mdada mzuri kapanga anafanya kazi ktk ofsi fulani.

Siku ya kwanza tu kuingia ktk chumba nikachangamkia fursa, nikaenda kupika nae gheto, tukapika tukala na nikafosi tuzagamuane,

Bwana ee nikafanya purukushani zote za kumuandaa, nyonya matiti, shingo, mpaka uwanjani nikakagua uwanja kabla ya mchezo, wakati nafanya hivyo alikuwa ananipa ushirikiano na alikuwa amevaa suruali, ele naanza kumvua si akakataa tena katakata bana mapaja na hataki

Asubuhi anaenda job jioni ananipigia niende kwake kula na kulala ila shughuli hiyo hataki, nimelala ktk chumba chake kwa siku 5 na Leo ikiwemo ila Hali ni ile ile🙏🙏

Wakuu imekaaje hii

Cc Nomadix Binti Sayuni03 Mallerina

Nisaidieni🙏🙏🙏🙏🙏🙏
Anakuhurumia asikuachie miwaya na wewe umekaza fuvu.
 
Back
Top Bottom