Ni January Makamba,Edward Lowassa,Dr Wilbrod Slaa au Zitto Kabwe 2015?


T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
1,675
Likes
21
Points
0
T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
1,675 21 0
Leo Wadau nawaletea majina manne ya Wanasiasa nguli kwenye siasa za Tanzania yaani January Makamba,Edward Lowassa,Dr Wilbrod Slaa na Zitto Kabwe.Haya ni majina ya Wanasiasa mchanganyiko yaani wakongwe na damu changa kwa pamoja waliojijengea heshima kubwa kwa Wananchi wa Tanzania kutokana na michango yao mbalimbali kwa Taifa hili.Wadau mnachotakiwa kufanya ni kujenga hoja zenye ushahidi usio na shaka (substantial arguments) juu ya mmojwapo wa Wanasiasa tajwa hapo juu unayemuunga mkono kugombea Urais na hatimaye aje kuwa Rais wa Tanzania 2015.Dadavua namna unavyomfahamu Mwanasiasa huyo kuanzia historia yake ya utendaji toka alipoanza kabla hajajulikana mpaka hapa alipofikia.Dadavua pia kuhusu misimamo,mawazo na maono yake juu ya aina ya Taifa analotaka kulijenga kisiasa,kiuchumi na kijamii ili na sisi wengine tusiomfahamu tuweze kumjua ili basi ikifika mwaka 2015 tufanye maamuzi sahihi (informed decisions) kwa kumchagua mtu sahihi (right leader) wa kuliongoza Taifa letu pendwa la Tanzania.Karibuni Wanajamvi!
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,330
Likes
22
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,330 22 0
I wish Lowassa asingekuwa CCM... Nampitisha Slaa kwa ajili ya mageuzi ... Zitto hafai kuwa kwenye list! muongeze JJM, Lisu na yule jamaa wa NHC...
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
Dr is Matirial for president.
 
G

Geofrey Andrew Sanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
251
Likes
3
Points
35
G

Geofrey Andrew Sanga

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2013
251 3 35
Huyo januari ndio nani na mbona chadema umeweka mmoja tu maana zzk ni mgamba tu
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Dr mwanzo mwisho!
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
462
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 462 180
Hapo ipo hv
2015 Edo lowasaa
2025 ZZK akati pm n Januar Makamba
2035 Kizaz kipya tena
Hapo Babu enu slaaa ashajifia zamaaani bila kupaonja magogoni
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 87 135
Rais ajaye tunataka awe mwanamke, ni zamu yao sasa.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,358
Likes
8,221
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,358 8,221 280
Drslaa.................born to be a leader

hao wengne stoi kura hata nikiwa ndoton

bora nipgie gogo,kuliko hao mafsad na wasaliti
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
Mbona kwenye list simuoni Nchemba? Make naskia naye anauwazia urais.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,958
Likes
3,134
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,958 3,134 280
Dr.slaa na lowasa wameshajichokea hao. Inaweza ikatufanya tz tukafanya uchaguzi mdogo wa urais.watafia ikulu hao wagonjwa. January hajafanya chochote cha maana.
 
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,552
Likes
412
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,552 412 180
January naye ni mwanasiasa nguli!! Mnalishushia hadhi neno nguli!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,858
Members 490,528
Posts 30,493,698