Ni ipi bora kati ya LLB ya UDOM na ya TUDARCo?

Ni ipi bora kati ya LLB ya UDOM na ya TUDARCo?

Mi nikisikia UDOM huwa nahisi VILAZA VILAZA sijui hata kwann. Mtanisamehe tu lkn huwa nahisi kile chuo huzoa kila aina ya TAKATAKA. Mungu anisamehe hata nikiendesha USAILI watu kutoka UDOM huwa nawaweka mbadala tu ikiwa nimekosa mtu kutoka UDSM au MZUMBE au SUA. Mtanisamehe lkn
 
Nenda tudarco sisemi kwasababu nasoma hapa la hasha! Kwasababau kinatambulika nchini mfano ofisi ya mwana sheria mkuu wa serikali wapo magwiji wa law walio soma tudarco pia Hata ukitaka scholarship kinajulikana sana na International Universities.
Tuambie kinajulikana kwenye international universities kama zipi?
 
Mi nikisikia UDOM huwa nahisi VILAZA VILAZA sijui hata kwann. Mtanisamehe tu lkn huwa nahisi kile chuo huzoa kila aina ya TAKATAKA. Mungu anisamehe hata nikiendesha USAILI watu kutoka UDOM huwa nawaweka mbadala tu ikiwa nimekosa mtu kutoka UDSM au MZUMBE au SUA. Mtanisamehe lkn
Sikushangai mtanzania mwenzangu maana tuna amini kilicho andikwa kwenye karatasi kuliko cha kichwani.

Kooo hili sio ww tuu ni karibia watz wote kudhalau vyuo walivyo soma wengine
 
Sikushangai mtanzania mwenzangu maana tuna amini kilicho andikwa kwenye karatasi kuliko cha kichwani.

Kooo hili sio ww tuu ni karibia watz wote kudhalau vyuo walivyo soma wengine
Kile chuo kinaokota vilaza sana. Mi huwa naboreka nikisikia mtu amejaribu kuomba kile chuo. Wabadilishe mambo mengi ile kiwe bora. Yaani ukiwa unaendesha usaili unaona kabisa kuna utofauti mkubwa kati ya wa UDOM na hao kutoka vyuo nilivyotaja. Ukweli mchungu UDOM ni TAKATAKA
 
Kile chuo kinaokota vilaza sana. Mi huwa naboreka nikisikia mtu amejaribu kuomba kile chuo. Wabadilishe mambo mengi ile kiwe bora. Yaani ukiwa unaendesha usaili unaona kabisa kuna utofauti mkubwa kati ya wa UDOM na hao kutoka vyuo nilivyotaja. Ukweli mchungu UDOM ni TAKATAKA
Msidanganye jamaani waulize first year wa mwaka huu kama kuna takataka yoyote imepata nafasi pale udom
 
Usikute wewe ndio umeandaa majina ya ajira mpya za walimu..
Kile chuo kinaokota vilaza sana. Mi huwa naboreka nikisikia mtu amejaribu kuomba kile chuo. Wabadilishe mambo mengi ile kiwe bora. Yaani ukiwa unaendesha usaili unaona kabisa kuna utofauti mkubwa kati ya wa UDOM na hao kutoka vyuo nilivyotaja. Ukweli mchungu UDOM ni TAKATAKA
 
Kile chuo kinaokota vilaza sana. Mi huwa naboreka nikisikia mtu amejaribu kuomba kile chuo. Wabadilishe mambo mengi ile kiwe bora. Yaani ukiwa unaendesha usaili unaona kabisa kuna utofauti mkubwa kati ya wa UDOM na hao kutoka vyuo nilivyotaja. Ukweli mchungu UDOM ni TAKATAKA
Me nasoma pale acha kutapika kauliz mziki wa pale kwenye Sheria..nd utajua haujui
 
Mkuu tudarco ipo vizuri sana kwenye law walimu wa kutosha wanafundisha vizuri sio mchezo na wanahakikisha mwanafunzi unaelewa vizuri pia ni jirani na law school ambapo utakuwa unapata legal materials utakazo huko unakoshauliwa kama unaenda kusoma education sawa la sivyo ni kuburuzwa tu.

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Kwa uzoefu wangu niandike kitu.....

Kwenye Law

Tanzania

No.1 Ni SAUTI MWANZA
No.2 Ni UDSM
No.3 Ni Tudarco

HAINA ubishi
For years Tudarco imekua jiko la kupika wanasheria wazuri

Evidences zipo nyingi Sana huwezi compare LAW ya Tudarco na Udom....

Law ya Udom haifiki hata KWENY ugoko KWA Tudarco

NB.
Wakati mwingine chuo ili uwe Bora ni wewe mwenyew datc why Mwaka Jana mwanafunzi wa kijijini shule ya kata kutoka familia ya kimaskini akawa best student matokeo ya form four
 
Back
Top Bottom