Ni Idara zipi za Serikali zinazoongoza kwa rushwa licha ya juhudi nyingi za Rais na wasaidizi wake?

Kamgomoli

JF-Expert Member
May 3, 2018
992
1,000
Pamoja na tumbua tumbua isiyoisha bado kuna Mabaharia wasioogopa chochote na wanaendelea kupiga mpunga km kawaaaa. Hebu tubainishe hapa idara na vitengo vya kisekta ambavyo ni sugu kwa rushwa yaani hawasikii,hawaelewi wala kuogopa mkwala wa namba moja.
 

ki2c

JF-Expert Member
Jan 17, 2016
2,641
2,000
Idara ya afya,mahakama na polisi usalama barabarani,bila kusahau polisi kitengo cha upelelezi.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
16,917
2,000
Ni zile idara za huduma maalumu/muhimu kama ..
Polisi..
TRA..
Uhamiaje..
Mambo ya ndani..
Hizi ndo rushwa haitokaa iishe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom