ISACOM
JF-Expert Member
- Jul 22, 2009
- 546
- 416
Mitaa ya block 4..Jaman ile radi kwa kelele ilizopigika tulijua haitoacha tu ni lazima iue..Nami nilikuwa block 2 ghorofan tena muda huo naongea na simu..yani nilijikuta simu nimeitupa tokea ghorofan,,bahati nzuri ilitua kwenye bustan..Na tabia zetu za kuongelea símu dirishani.Yeah that day nilikuwa naelekea cafe kula na sita kuja isahau kamwe nilirusha simu zangu zote mbili nakulala chini ile siku ni ushaidi tosha sina hamu na radi.
Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums