katoto kazuri
JF-Expert Member
- Feb 10, 2018
- 6,126
- 5,761
- Thread starter
- #21
Bora kupimwa mkuu kwani ukikutwa na nyaya unaweza kupewa ushauri wa kitaalam utakaokusaidia vile vile ukikutwa huna utapewa mbinu ili uweze kuepukaMambo zenu,
Ni bora kujipima au kupimwa hospitali na kupewa majibu.
Kwa sasa nadhani ukiwa umekaribia 30 na kadhalika lazima uache anasa unatakiwa ujipime nakujua mwelekeo wako.
Halafu ukijijua wewe sio mzima utachukua hatua gani??
Ila watu wanataka kujipima wenyewe na hii ni mbaya maana akipata hata udhuria clinic kupata dozi.Bora kupimwa mkuu kwani ukikutwa na nyaya unaweza kupewa ushauri wa kitaalam utakaokusaidia vile vile ukikutwa huna utapewa mbinu ili uweze kuepuka
MEWewe ni mme au ke
Sent using Jamii Forums mobile app
Pia ni mbaya kwasababu ukijikuta huna unaweza kuzidisha uzinifu na hili linatokana na kwamba ni vigumu kujipima halafu ukajipa ushauri mwenyeweIla watu wanataka kujipima wenyewe na hii ni mbaya maana akipata hata udhuria clinic kupata dozi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli tufanyaje na tuchukue mbinh gani kuhamasisha ili na wengine waenda kujua hali zao kwa maana ukimwi umezidi sanaPia ni mbaya kwasababu ukijikuta huna unaweza kuzidisha uzinifu na hili linatokana na kwamba ni vigumu kujipima halafu ukajipa ushauri mwenyewe
kikubwa ni kuwasihi waende kwa wataalam waliobobea ili kupata msaada zaidi wa kitabibu, vinginevyo ni kujidanganya.Ni kweli tufanyaje na tuchukue mbinh gani kuhamasisha ili na wengine waenda kujua hali zao kwa maana ukimwi umezidi sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimejaribu kuongea na watu mbali mbali na hawataki kabisa kunielewa .kikubwa ni kuwasihi waende kwa wataalam waliobobea ili kupata msaada zaidi wa kitabibu, vinginevyo ni kujidanganya.
Huenda wanafurahia hali zao mkuu, pia maamuzi ya kupima unahitaji utayari,ujasiri, na mtu mwenyewe anavyojali afya yake ni jambo la kuwapa muda tu ipo siku watakuelewa endelea kuwapa somoNimejaribu kuongea na watu mbali mbali na hawataki kabisa kunielewa .
Sent using Jamii Forums mobile app