Ni aibu ya Mwaka Kwa Amos Makalla

Ni aibu ya Mwaka Kwa Amos Makalla

Nyie Mungu ni mwema sana.

Samia na genge lake walipanga mipango mingi sana ya kuiumiza Chadema.

Wakaanzisha migogoro kupitia msajiri na mahakama. Wakaanzisha chama shikizi Ili kuhadaa jamii ya kimataifa kuwa Chadema wamegawanyika.

Malipo ni hapa hapa duniani. Sasa kimewalamba, wamevurugana Hadi kuhailisha vikao😁.

Taarifa iliyotoka kwenye barua ni tofauti na alichokisema Amos Makalla.

Eti wamezidiwa na namba za wagombea.

Ninachofurahi Samia kimemkuta, tiyari Kuna mpasuko. Sasa kazi Kwa CCM
Mtuletee raisi wa viti maalumu au afekwe jina kuokoa reputation ya Chama.

Niko pale😁
View attachment 3411781View attachment 3411782
Hili gudulia huwa halijielewi! Lione lilivyovimbiana shauri ya kodi yetu!
 
Nyie Mungu ni mwema sana.

Samia na genge lake walipanga mipango mingi sana ya kuiumiza Chadema.

Wakaanzisha migogoro kupitia msajiri na mahakama. Wakaanzisha chama shikizi Ili kuhadaa jamii ya kimataifa kuwa Chadema wamegawanyika.

Malipo ni hapa hapa duniani. Sasa kimewalamba, wamevurugana Hadi kuhailisha vikao😁.

Taarifa iliyotoka kwenye barua ni tofauti na alichokisema Amos Makalla.

Eti wamezidiwa na namba za wagombea.

Ninachofurahi Samia kimemkuta, tiyari Kuna mpasuko. Sasa kazi Kwa CCM
Mtuletee raisi wa viti maalumu au afekwe jina kuokoa reputation ya Chama.

Niko pale😁
View attachment 3411781View attachment 3411782
Uwezi jivimbiavimbia kama kitumbua na IQ ikasoma kichwani, never under the earth
 
We kibwengo ht uloge, uiombee dua mbaya CCM we ni sawa na kuku tu. Lipumbavu fukara km ww unahangaika na dude kubwa km CCM km siyo kichaa ni nini. We unaumwa!
Hilo dude kubwa unalolitaja kuwa mwangalifu lisije likakuingia makalioni
 
Nyie Mungu ni mwema sana.

Samia na genge lake walipanga mipango mingi sana ya kuiumiza Chadema.

Wakaanzisha migogoro kupitia msajiri na mahakama. Wakaanzisha chama shikizi Ili kuhadaa jamii ya kimataifa kuwa Chadema wamegawanyika.

Malipo ni hapa hapa duniani. Sasa kimewalamba, wamevurugana Hadi kuhailisha vikao😁.

Taarifa iliyotoka kwenye barua ni tofauti na alichokisema Amos Makalla.

Eti wamezidiwa na namba za wagombea.

Ninachofurahi Samia kimemkuta, tiyari Kuna mpasuko. Sasa kazi Kwa CCM
Mtuletee raisi wa viti maalumu au afekwe jina kuokoa reputation ya Chama.

Niko pale😁
View attachment 3411781View attachment 3411782
Raisi wa viti maalumu😄😄
 
Eti "Rais wa viti Maalum".
Kwa kweli hatuko tayari kuongozwa na aina hiyo ya Rais.
Tunamtaka yule ambaye amepitia hatua zote halali kuanzia kwenye chama chake hadi kwenye kura za wananchi.
Msituuzie mbuzi kwenye gunia bwashee.
Jitu halijapigiwa kura, limejiptisha bila kura, limemfunga mpinzan mkuu Ili lipite kihurahis,,,ila aibu anazokula Samia si za nchi hii
 
Cry more kid. Hiyo ndiyo imekwisha. Samia ndiye mgombea, na Oktoba anapeta, jipangeni na 2030. Don't waste your energy for the 2025 elections. You are hopelessly out of time
Dadadeki sindano zimekuingia😁
 
Nyie Mungu ni mwema sana.

Samia na genge lake walipanga mipango mingi sana ya kuiumiza Chadema.

Wakaanzisha migogoro kupitia msajiri na mahakama. Wakaanzisha chama shikizi Ili kuhadaa jamii ya kimataifa kuwa Chadema wamegawanyika.

Malipo ni hapa hapa duniani. Sasa kimewalamba, wamevurugana Hadi kuhailisha vikao😁.

Taarifa iliyotoka kwenye barua ni tofauti na alichokisema Amos Makalla.

Eti wamezidiwa na namba za wagombea.

Ninachofurahi Samia kimemkuta, tiyari Kuna mpasuko. Sasa kazi Kwa CCM
Mtuletee raisi wa viti maalumu au afekwe jina kuokoa reputation ya Chama.

Niko pale😁
View attachment 3411781View attachment 3411782
Ahahahaaaa amesahau jana akiongea nini
 
We kibwengo ht uloge, uiombee dua mbaya CCM we ni sawa na kuku tu. Lipumbavu fukara km ww unahangaika na dude kubwa km CCM km siyo kichaa ni nini. We unaumwa!

Hasira ya nini sasa. Utafikiri wewe ni Abdul au Riz1.....!!
 
Kwa matusi anayokutana nayo, mitandaoni, ukizingatia ni WA dini Ile,ningeachia ngazi.
Bibi yule haonagi aibu???
 
Samia na Kikwete, wameifanya hii nchi kama kitanda cha starehe yao.Washindwe na walegee
 
Back
Top Bottom