Nguo ya ondani ya mwanamke ina thamani sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguo ya ondani ya mwanamke ina thamani sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mndengereko, Oct 1, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Jana ktk ptapta zangu maeneom ya mlimani city nikakutana na dada yaani nguo yake ya ndani yote unaiona mpk rang nitaupload picha kwa reference hoja yangu hv kina dada hamjui kama nguo zenu za ndani zna thaman sana kwa wanaume. Plz try to change basi wanaume weng hatuwez kuongozana na wanawake wa dizaini hyo maana imekuwa kama fashion kwenye /$"$ ndio ucseme wana vaa vtop. Na skin jeans ucombe atake kucmama sasa mpk bikin unaiona samahani kakin kama nime2mia lugaha ya matusi kwa dizaini hii nguo za ndan cku hz zmekuwa nguo za nje!
     

    Attached Files:

  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,465
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Iko wapi hiyo nguo ya ndani yenye thamani uliyosema uta-upload?...maana naona umeweka picha ya mama kavaa gauni lake la harusi ananunua vitu na ipo upside down.
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,644
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Sio kiviile!

    [​IMG]
     
  4. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    umepewa ruhusa naye kumrusha humu?

    umeshindwa kuficha sura yake?
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    ina thamani gani.mimi hata huwa sivai
    kutuharibia tu k zetu
    kwanza nasikia wanaovaa wanapata fangasi
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,118
    Likes Received: 3,093
    Trophy Points: 280
    Ndio fashion siku hizi.... atleast huyu kavaa, wengi hawavai.. wanasema na joto lote ni usumbufu... na anavaa rojorojo.... kama huwezi vumilia vaa miwani tinted...
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Biashara
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Unaogopaje 'fangasi' wakati maDaktari tupo hatuna kazi! Lete tu Smile ntatibu bureeee...
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    mimi sisubiri iumwe bwana ndo maana naiprotect mimi hapa ipo hewani muda wote inapunga upepo mwanzo mwisho
    chupi kitu gani bwana?
    upuuzi mtupu?
    chupi bongo machupi yenyewe ya kichina
     
  10. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kumbe!
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,797
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    mi unaniumiza shingo bana!
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,670
    Likes Received: 8,234
    Trophy Points: 280
    Kwa maisha ya sasa hata sishangai


    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  13. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    jaman ni aina ya ujasilia mali hapa
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Apite Kariakoo huyo atajuwa thamani yake.
     
  15. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,388
    Likes Received: 5,210
    Trophy Points: 280
    1) Right click>Save as Picture 2) Open file>Rotate (clockwise) sitback and enjoy
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Hahahaha. Mtakoma. Mbona nyie mnavaa kata k banaa, acha dada wa watu apige show.
     
  17. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,363
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Ayayayayayayaaaaaaaaaa, tafadhari uwe unavaa! Kutovaa kunarahisisha kazi ya wabakaji!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  18. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka umemfatilia,ukapiga na picha!!! Ujumbe alioutarajia huyo binti umeshafika.Wadada wengi hawavai nguo bila kujitazama kwa kioo.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    kuna watu wanaishi kwenye nyumba hawafungui dirisha wala pazia. Ukiingia hujioni. Huyu atakuwa kajiangalia gizani!
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Haipendezi kwa mtu kuonekana alama za nguo zake za ndani seuze rangi na maungo mengine
     
Loading...