Ngalikihinja
JF-Expert Member
- Sep 1, 2009
- 34,637
- 38,026
Aagh wapi, ni gazeti la motomoto. Mfanyakazi gazeti linalohusiana nà serikali siyo rahisi kuripoti taarifa hii. Maana ukumbuke serikali ilikana, na jamaa akaweka ushahidi wa maandishi.
Aagh wapi, ni gazeti la motomoto. Mfanyakazi gazeti linalohusiana nà serikali siyo rahisi kuripoti taarifa hii. Maana ukumbuke serikali ilikana, na jamaa akaweka ushahidi wa maandishi.
Mungu asaidie uanikwe mapema wamasai wanateseka sana ndani ya ardhi yao ndio maana unaona kuna makatazo mengi ya kuingia huko kujua ukweli serikali inajua kinachoendeleaKabisa lakini ukweli utaanikwa mchana kweupe
Mimi sio mtu wa porojo,I am a man of facts.Hofu yangu kuu ni kujadili porojo
Facts zinaendana na Credible sources.Mimi sio mtu wa porojo,I am a man of facts.
Machawa huwa hayaelewi.Nashukuru kwa kujibu vyema mkuu hope ameelewa