Hapa patamu, aisey !
Nasubiri kwa hamu (kule kenya wangeongeza) na gamu.
Nione ngoma ya Wachagga ! Mambo ya Shimboni na shisha (kama nimekosea kichagga samahani! Mtani'clear )
Sie kwetu Pwani kuna Baikoko, liko Goma kuu pia !
Uchezaji wa Baikoko ili niunyambulishe niombee kibali frm Moderetors nipewe FreeBanZone !
Na hata waki'allow nitalazimika nielezee usiku wama8.
Goma kuu lina starehe yake bwanaa, chini unakwenda kwa Msuli mlaini (ule mwepesi, juu unapanda na Tshart white, mkononi kuna bakora ya asili, mdundo (bit) huwa ni wa polepole , na wachezao hutimbwirika kwa Madaha, Maringo, Majivuno, Mapozi, Mishebeduo, Kujiskia n.k