Ngoma mpya ya Raymond

Dionize N

Verified Member
Oct 22, 2012
1,598
2,000
najitaid ku upload mkuu inanisumbua sijui inaniepusha na copyright infringment ila najitaid itakuja
 

Dionize N

Verified Member
Oct 22, 2012
1,598
2,000
Nimeupata jana nikausikiliza, nkaona siwezi tena hata kuusikiliza, nkadelete
hatali sana, sijui team yao haukuusikiliza kwanza au ndo walisema acha tutest zari, bora hata ile ya ben pol ft mr. eazi japo naina beat na eazi kambeba sana ben
 

kyatamato

JF-Expert Member
May 14, 2015
388
250
Nakuraaaaani kwa kutuwekea brabraaa.. kila nyimbo mapenzi tumechoka sasa.. ebu weka muziki..
 

Dionize N

Verified Member
Oct 22, 2012
1,598
2,000
Nakuraaaaani kwa kutuwekea brabraaa.. kila nyimbo mapenzi tumechoka sasa.. ebu weka muziki..
samahani sana kwa hilo mkuu ila watu walihitaji wausikie si unajua wengine hawapendi mboyoyo hata kama uharo wanataka wausikie pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom