Ngoma mpya: Roma ft Darasa & Jose Mtambo - Kaa tayari

Ngoma mpya: Roma ft Darasa & Jose Mtambo - Kaa tayari

Kama una access ya kumfikia fanya initiative ya kumsaidia, baada ya pombe utaskia anatumia KUBWA KULIKO, heri nusu shari kuliko shari kamili. Ushauri tu.
Ila anachonishangaza jamaa ni kama umri wake umesimama, jamaa ni moja ya wasanii wakongwe wa bongofleva but sura yake naiona iko vilevile, hazeeki!
 
Vichwa vimekutana. Daah, Jose Mtambo, jamaa anajua sana.
Nyie washabiki wa hip hop wanafiki sana kazi kusifia tu hawa jamaa wakiandaa matamasha hamuendi maudhuria kidogo wanashusha hadi kiingilio kinafika buku 7 lakini hamtoa, unawapa stress hao mafundi wanaishia kubwia unga
 
Mademu wa manzese na mbagala wanauza wiggle wiggle....
 
JOSE MTAMBO HAJUI MUSIC..ILA ..MUSIC UNAMJUA JOSE MTAMBO KIASI AKISOGELEA MIC KUJAZA VOCO MISTARI INAJIPANGA YENYEWE INAFUATANA NA BITI NA KINACHOTOKA HAPO NI BALAAAA....AKITOKA MAREHEMU NGWEA, HIPHOPIST ALIYEBAKI WA UKWELI NI JOSE MTAMBO...MAPUNGUFU KILA MTU ANAYO ILA KAMA ANAJUWA ANAJUWA TUU.

ANAFUATIA FID Q...NGOSHA THE DON...
 
"Nilikuwa around,Radhia anamkataa Dollo
Mkali wa Rhymes,Afande Sele anatoka Moro
Mesela kitaani,wanasema mkali Solo
Ukienda dukani,anauza Mr. Oyoyo"
Darasa,umeua. Mashabiki hatueleweki.
YNWA
 
JOSE MTAMBO HAJUI MUSIC..ILA ..MUSIC UNAMJUA JOSE MTAMBO KIASI AKISOGELEA MIC KUJAZA VOCO MISTARI INAJIPANGA YENYEWE INAFUATANA NA BITI NA KINACHOTOKA HAPO NI BALAAAA....AKITOKA MAREHEMU NGWEA, HIPHOPIST ALIYEBAKI WA UKWELI NI JOSE MTAMBO...MAPUNGUFU KILA MTU ANAYO ILA KAMA ANAJUWA ANAJUWA TUU.

ANAFUATIA FID Q...NGOSHA THE DON...
Jose ni noma saana, yule janaa anajua, nikimuona jose na kina mandojo roho inaniuma, jamaa wanajua ila hawajatoka kimaisha kupitia music
 
JOSE MTAMBO HAJUI MUSIC..ILA ..MUSIC UNAMJUA JOSE MTAMBO KIASI AKISOGELEA MIC KUJAZA VOCO MISTARI INAJIPANGA YENYEWE INAFUATANA NA BITI NA KINACHOTOKA HAPO NI BALAAAA....AKITOKA MAREHEMU NGWEA, HIPHOPIST ALIYEBAKI WA UKWELI NI JOSE MTAMBO...MAPUNGUFU KILA MTU ANAYO ILA KAMA ANAJUWA ANAJUWA TUU.

ANAFUATIA FID Q...NGOSHA THE DON...
jamaa namwelewa sana,toka enzi za unaonajee???!
unaonaje Mungu wangu amnyonge Shetani wako?halafu mamangu anamchapa makofi dingi yakoo?? jamaa linaweza
 
Ukinidiss kwenye show unakula mawe Humo ndani wameharibu mbayaaa ngoma imetulia sanaaa
 
Huku ngoja nipite maana unaweza kushawishika kudhani kuwa wanasifia muziki kumbe mavuno ya Bob Marley.

Kwaherini, endeleeni kusifu mmea wenu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom