Ngo ngo ngoo Nagongewa gesti hausi muda huu

Ngo ngo ngoo Nagongewa gesti hausi muda huu

Ukome kula vya watu?....lol

Happy new year Bujibuji😛😛😛
 
Last edited by a moderator:
afu watu wengine bana, wacha tu wakufoosaro
 
Tangoooo!! Njoo huko na Ile mpya yako..moment of silence........
 
Jifanye Mkali sana kwa kusumbuliwa muda huu. Fungua mlango huku unapandisha sauti. Jaza Umati mlangoni katika kundi huwa wanapatikana wanaotetea tu.
 
angalia wasije kukugongea kwa nyuma.
halafu kukugongea kote huko umeweza kuingia JF?
UNA MIOYO!!! You baffle me a lot!
kama vipi jifanye sanamu lililoharibika
 
Itabidi ujifanye umepandisha mashetani halafu unasema mwacheni kiti wetu. Heri ya mwaka mpya lkn anza mwaka kwa uchaji wa Mungu achana na hayo makitu ni hatari sana.
 
Bujibuji.. waambie wao ndio wafungue huku ukiongea kikurya tupu!

agiza panga kaunta kabisa!!! mchaga na mkurya havielewani kabisa!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom