Hii ni kweli. Kati ya chama chenye dalili ya kuiasi serilikali ni chadema. Na uasi huo wamepanga kuanzia Arusha, Ki
limanjaro na Mwanza. Hela zote zipo kwa ndesamburo. Njia za kuasi serikali ni kushawishi vijana na wanavyuo kama ilivyo Libya.
Kuna mambo kadhaa nayaona kutoka kwako:
1. Shule hujaenda kabisa na hivyo uwezo wa kufikiri umekuwa clouded
2. Shule umeenda lakini ulitoka kapa
The truth is your ability to think critically is all time low, hivi wanafunzi wa chuo kikuu unawezaje kuwadanganya, mathalan kama CCM na serikali yake kama wangeprovide kila kinachohitajika kwa wao kuwa na future inayoeleweka CDM wangewaona wapi. Wangekuwa busy wanaenjoy shule.
Hakuna mtu hata asiyesoma, isipokuwa wewe, ambaye hajui kuwa CCM imesababisha tuwe maskini wa kutupwa in the midst of countless riches at our disposal. Shule hazina madawati, walimu, vitendea kazi, nk. Same kwenye hospitals, huduma za afya ni mbovu, miundombinu hovyo
Kifupi ni kuwa kuna utupu katika uongozi wa CCM, na struggle ya wote wenye macho na akili isipokuwa wewe na Ngawaiya ni kuget rid of CCM, once for all.
To me, either way, CCM ni bora waondoke ili vizazi vyetu viweze kuondokana na balaa hili. Na hata walalamike vipi kuondoka is inevitable, they have contributed immensely for us to be where we are now, they can't get us out of this mess, they have fallen short of purpose, direction and ambition to stir change going forward.
They will vamose, iwe kwa msaada wa US au bila msaada wowote!!