Jenerali Ken
Member
- Mar 30, 2020
- 34
- 27
MSINGI WA MBINU ZA KUJIHAMI
2. Msimamo wa kujihami
MBINU ZA MIGOMO
2. ngumi ya flash
3. Ngumi ya kufa
4. Ngumi ya slake
5. Ngumi ya mshtuko
6. Mgomo wa Gorila
7. Mgomo wa Necro
8. Ngumi ya mstari
9. Kupiga nchi ya kisu
10. Mkasi hupiga nchi
11. Ngumi ya mshtuko tambarare
12. Mgomo wa raki
13. Mgongano wa mfupa wa duara
14. Mshtuko mkubwa wa mifupa
15. Mguso wa mifupa wa chini
16. Mfupa wa mifupa wa nyuma
17. Mguso wa mifupa wa nyuma
18. Ngumi fupi ya mstari
19. Mpira wa kasi
20. Kupiga teke
21. Zima teke
22. Kupiga teke kwa mshtuko
23. Kuharibu teke
24. Kuponda teke
25. Kupiga teke la farasi
26. Kick ya kuteleza kwa kasi
27. Kuharibu mateke kwa kutumia spiriti
28. Kupiga teke la kutumia nguvu
29. Kipigo cha mapumziko
30. Teke la tembo
31. Kuzuia teke
32. Mgomo wa ushindi wa mbele
33. Mgomo wa kushindwa nyuma
34. Kukanyaga teke kuhariri
35. Kukanyaga mateke
Kukanyaga teke la farasi
36. Mgomo wa joka
2. Msimamo wa kujihami
MBINU ZA MIGOMO
2. ngumi ya flash
3. Ngumi ya kufa
4. Ngumi ya slake
5. Ngumi ya mshtuko
6. Mgomo wa Gorila
7. Mgomo wa Necro
8. Ngumi ya mstari
9. Kupiga nchi ya kisu
10. Mkasi hupiga nchi
11. Ngumi ya mshtuko tambarare
12. Mgomo wa raki
13. Mgongano wa mfupa wa duara
14. Mshtuko mkubwa wa mifupa
15. Mguso wa mifupa wa chini
16. Mfupa wa mifupa wa nyuma
17. Mguso wa mifupa wa nyuma
18. Ngumi fupi ya mstari
19. Mpira wa kasi
20. Kupiga teke
21. Zima teke
22. Kupiga teke kwa mshtuko
23. Kuharibu teke
24. Kuponda teke
25. Kupiga teke la farasi
26. Kick ya kuteleza kwa kasi
27. Kuharibu mateke kwa kutumia spiriti
28. Kupiga teke la kutumia nguvu
29. Kipigo cha mapumziko
30. Teke la tembo
31. Kuzuia teke
32. Mgomo wa ushindi wa mbele
33. Mgomo wa kushindwa nyuma
34. Kukanyaga teke kuhariri
35. Kukanyaga mateke
Kukanyaga teke la farasi
36. Mgomo wa joka