Mlinzi Shujaa_
Member
- Mar 30, 2020
- 43
- 86
Ngao kujilinda / mapigano ya Ngao, ilichanganya katate, jujitsu, kenpo, jeet kufanya kufanya, mapigano yasiyo na silaha na ujuzi wa kijeshi wa kijeshi. Ngao ni mfumo hatari zaidi, kwa sababu mbinu zake ziliundwa kwa ajili ya kushambulia na kuua mpinzani katika sekunde 3.
KUTOKA KARATE
.mlinzi shujaaa alikuwa amechukua mbinu za msingi ikiwa ni pamoja na kusimama, ngumi, mipigo, mateke na kuzuia.
.KATIKA JUJITSU
Alikuwa akikwepa na kushambulia, kufunga pamoja, ujuzi wa ardhini, ulinzi wa silaha, jinsi ya kutumia nguvu ya mpinzani dhidi yake mwenyewe, nafasi ya ulinzi na imani kwa kurusha na kuvunja.
KATIKA KENPO
Utumiaji wa mabadiliko ya haraka kwa kutumia mikono na miguu na kawaida ya wingi.
.IN KUNG FU
Alichukua mafunzo ya mkono wa chuma, mafunzo ya macho, vitalu na kanuni za mapigano.
IN JEET KUNE DO
alichukua, pigo la finger jab, na baadhi ya mbinu nyingine muhimu za kujilinda.
KATIKA MAPIN YASIYO NA SILAHA NA WAPAMBANI WA KIJESHI
Mlinzi alikuwa akichukua silaha za moto za kujilinda, ikiwa ni pamoja na ulinzi wa bastola bunduki na bunduki. Pia, alichukua jinsi ya kujilinda dhidi ya kisu, fimbo, na mbinu nyingi ambazo hutumika kwa kushambulia na kuua mpinzani kwa dakika 3.
KUTOKA KARATE
.mlinzi shujaaa alikuwa amechukua mbinu za msingi ikiwa ni pamoja na kusimama, ngumi, mipigo, mateke na kuzuia.
.KATIKA JUJITSU
Alikuwa akikwepa na kushambulia, kufunga pamoja, ujuzi wa ardhini, ulinzi wa silaha, jinsi ya kutumia nguvu ya mpinzani dhidi yake mwenyewe, nafasi ya ulinzi na imani kwa kurusha na kuvunja.
KATIKA KENPO
Utumiaji wa mabadiliko ya haraka kwa kutumia mikono na miguu na kawaida ya wingi.
.IN KUNG FU
Alichukua mafunzo ya mkono wa chuma, mafunzo ya macho, vitalu na kanuni za mapigano.
IN JEET KUNE DO
alichukua, pigo la finger jab, na baadhi ya mbinu nyingine muhimu za kujilinda.
KATIKA MAPIN YASIYO NA SILAHA NA WAPAMBANI WA KIJESHI
Mlinzi alikuwa akichukua silaha za moto za kujilinda, ikiwa ni pamoja na ulinzi wa bastola bunduki na bunduki. Pia, alichukua jinsi ya kujilinda dhidi ya kisu, fimbo, na mbinu nyingi ambazo hutumika kwa kushambulia na kuua mpinzani kwa dakika 3.