moyafricatz
JF-Expert Member
- Nov 27, 2015
- 2,905
- 4,944
Habari wakuu...
S.A.O.P.E ni kampuni inayojihusisha na Kilimo cha asili kisichotumia kemikali.
Tunawakaribisha kutumia bidhaa zetu (spices) viungo visivyo na kemikali kabisa Toka kupanda Mpaka vimevunwa.
Aina tulizo nazo ni hizo hapo pichani na bei kwa kopo moja ni sh. 2500/=
Ukiwa serious unahitaj karibu sana PM. View attachment 931052
S.A.O.P.E ni kampuni inayojihusisha na Kilimo cha asili kisichotumia kemikali.
Tunawakaribisha kutumia bidhaa zetu (spices) viungo visivyo na kemikali kabisa Toka kupanda Mpaka vimevunwa.
Aina tulizo nazo ni hizo hapo pichani na bei kwa kopo moja ni sh. 2500/=
Ukiwa serious unahitaj karibu sana PM. View attachment 931052