New::nisaidie kupata hii baiskeli tafadhari,.


L

ligolyser

Senior Member
Joined
May 9, 2013
Messages
155
Likes
0
Points
0
L

ligolyser

Senior Member
Joined May 9, 2013
155 0 0
wadau naombeni msaada wa wapi naweza kuinunua hii baisker kwa bei nafuu popote tanzania?? niliwai kua nayo mwanzo kuna mtu aliniletea toka zanzibar mpaka naimiliki nilitumia tsh 180000.,sasa nw hayupo tanzania so kama unajua wapi nitapata basi naomba tuwasiliane.
 

Attachments:

mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,935
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,935 280
watafute wafanyabiashara wa used uwape hiyo tenda watakutafutia, mpya huwezi pata kwa bei hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,273,317
Members 490,351
Posts 30,477,830