New comer @.k.@ njuka

Inkoskaz

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
6,361
2,000
Jaman darasa langu silijui wala mwalimu wangu simjui, nani atanisaidia kutambua shule hii? Advance thanx!
 

Inkoskaz

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
6,361
2,000
Nashkur kwa kukaribishwa ktk shule hii yenye kila aina ya vituko, asanten xana wanafunz wenzangu now naenda class Kama vp mida!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom