Psalm_23
JF-Expert Member
- Aug 18, 2026
- 1,639
- 2,925
Hahahhhh... tutamfatilia... hajui kama anafanya uchochezi.Mkuu, we si umeokoka. Sasa hizi picha kwa nini hutaki kuzifuta kwenye kifaa chako
Hahahhhh... tutamfatilia... hajui kama anafanya uchochezi.Mkuu, we si umeokoka. Sasa hizi picha kwa nini hutaki kuzifuta kwenye kifaa chako
Mkuu kwanini paka hutumiwa sana kwenye ulimwengu wa roho wana nini hasa cha ziada ambacho wanyama wengine hawana??Paka weusi wanahusishwa na imani za kishirikina na mikosi kuliko paka wa rangi nyingine
Ana roho 7Mkuu kwanini paka hutumiwa sana kwenye ulimwengu wa roho wana nini hasa cha ziada ambacho wanyama wengine hawana??
Hahaha 😂Hahahhhh... tutamfatilia... hajui kama anafanya uchochezi.
Hii ni ngori kipenzi 😅Tunakuwa wote ila yeye namtumia kwenye cm tu🫢
Paka hutumiwa sana kwenye ulimwengu wa roho kwa sababu ya mchanganyiko wa sifa zao za kipekee za kibayolojia (kiasili) na imani za kale za kiroho ambazo huwapa uwezo wa kipekee tofauti na wanyama wengine.Mkuu kwanini paka hutumiwa sana kwenye ulimwengu wa roho wana nini hasa cha ziada ambacho wanyama wengine hawana??
Je kama wamekuja kuweka baraka?Thats why ni muhimu sana kufanya ibada ya kutakasa makazi na ardhiView attachment 3685719
- Ona Jinsi wanyama au ndege wa usiku (kama bundi, paka weusi, au popo) wanavyotumiwa kiimani kama "wajumbe" au "mashuhuda" wa mikataba ya kishirikina inayowekwa kwenye viwanja vya watu.
Bundi ningefuga ila ni ngumu kuwafuga maana hawafugiki kama kuku❗Nakumbuka nyumbani walikuwa paka weusi wengi sana
Ila napiga na hawaondoki
Hakuna ninachoona zaidi ya kelele zao za kukuza familia
Ni generation ya 50 naona, maana hawabadiliki
Siamini ushirikina bali nawaona kama viumbe wa kawaida tu wanaoishi na binadamu
Bundi ningefuga ila ni ngumu kuwafuga maana hawafugiki kama kuku
Wanataka kuranda na kula mijusi na panya au nyoka
Nyama ya kawaida hawali bali wanapenda kuwinda
Tatizo lingine ni kelele zao za usiku
Kuamini haya mambo inataka moyo
Nipe mbinu kakaBundi ningefuga ila ni ngumu kuwafuga maana hawafugiki kama kuku❗