akili za kiccm hizi.Piga bomu wote hao
ccm hawashindwi kutumia mabomu kutawanya hata kusanyiko la watoto wa darasa la kwanza waliogoma kunywa uji usioiva.
akili za kiccm hizi.Piga bomu wote hao
Hahahaaaa sizani marekani alishusha heroshima pale Japan wale wazee sijui wanga wote sombaaaaa🤣Linaweza kukulipukia mwenyewe😀
Huo kikwetu tunaita mkao, wakikaa mkao ukitoboa shukuru Mungu.Madhabahu ya wenyewe hiyo😀
Kwahio hapo hao wajumbe wanawajibika kikazi zaidi au ni kikao ??
Yeah. Mara nyingi au tuseme kwa wengi tatizo linakuwa Kichwani -Akilini mwetu zaidi kuliko uhalisia wa jambo lenyewe..Nakumbuka nyumbani walikuwa paka weusi wengi sana
Ila napiga na hawaondoki
Hakuna ninachoona zaidi ya kelele zao za kukuza familia
Ni generation ya 50 naona, maana hawabadiliki
Siamini ushirikina bali nawaona kama viumbe wa kawaida tu wanaoishi na binadamu
Bundi ningefuga ila ni ngumu kuwafuga maana hawafugiki kama kuku
Wanataka kuranda na kula mijusi na panya au nyoka
Nyama ya kawaida hawali bali wanapenda kuwinda
Tatizo lingine ni kelele zao za usiku
Kuamini haya mambo inataka moyo
Pia na hata nyoka. Na wote wanahaki sawa ya kuishi hapo.
Duniani kuna mengi sana lakini kwanini tujiwekee vitu kichwani kama uchawiYeah. Mara nyingi au tuseme kwa wengi tatizo linakuwa Kichwani -Akilini mwetu zaidi kuliko uhalisia wa jambo lenyewe..
Unatakiwa umshukuru Mungu.Duniani kuna mengi sana lakini kwanini tujiwekee vitu kichwani kama uchawi
Ila mimi sijatumbukia kwenye wimbi hilo
Namuomba Mungu kila sikuUnatakiwa umshukuru Mungu.
Oh! Wewe hukumwelewa mzee wako. Kama alikuwa anawapiga manake alikuwa anajua wachawi wapo na ni watu wabaya. Ila kama alikuwa anawapinga manake hakuamini uwepo wa watu wachawi.Namuomba Mungu kila siku
Unajua mzee Wetu sisi bado wadogo alikuwa anapinga sana haya mambo
Na alikuwa anadiriki hata kuwapiga watu wanaojulikana kama wachawi
Kwa hiyo tangu udogo nikawa siamini kabisa haya mambo
Huwa naona kama hadithi
Kweli kabisa alikuwa anawachukia mpaka tunasema mshua anawajua vizuri hawa na hawaogopiOh! Wewe hukumwelewa mzee wako. Kama alikuwa anawapiga manake alikuwa anajua wachawi wapo na ni watu wabaya. Ila kama alikuwa anawapinga manake hakuamini uwepo wa watu wachawi.
Yes. Mambo ya "Kutesa ni kwa zamu tuu".Kweli kabisa alikuwa anawachukia mpaka tunasema mshua anawajua vizuri hawa na hawaogopi
Na hii ilitufanya watoto wenzetu wakisema, wewe utarogwa tunawaambia waache waroge nao watakufa 🤣🤣